Hạng D
7/10/09
1.314
1.587
113
Thành Phố Huế
Em xem clip bác đưa cũng không thấy được hành động chặn đầu của xe công an, chỉ thấy xe công an vượt lên thôi. Bác còn clip nào khác không? Bác dựa vào đâu để nói là "Tên công an đó đang săn lùng mua thẻ nhớ của camera nhà dân đó"?
Bác cứ xem trên máy tính màn hình lớn cho rõ, khi xe công an qua mặt rồi dậm thắng chặn đầu nên xe công nông mới đánh lái tránh va chạm.

Hạng B2
1/8/15
228
136
43
37
Xe csgt qua mặt và giảm ga lại để xe vi phạm dừng lại là binh thường mà. Csgt nước nào ko làm vậy. Vi phạm luật gt phải bị truy đuổi, ko fai lúc nào cũng fat nguội dc.

Bác tài cn thấy bị kẹt phía trc nên đổi đường khác, ai ngờ xe ko có cân bằng điện tử. Để tránh những chuyện đáng tiếc, csgt thổi thì nên dừng lại.

Csgt nước mình còn hiền đó, coi clip thấy nước người ta, csgt ép xe còn dữ dội như film hành động+ rút súng bắt nằm úp rồi còng lại luôn. Ai chạy dữ quá còn dc tặng vài viên đạn nữa.

Hạng C
6/4/13
565
826
93
shinary.com
Bác cứ xem trên máy tính màn hình lớn cho rõ, khi xe công an qua mặt rồi dậm thắng chặn đầu nên xe công nông mới đánh lái tránh va chạm.
Vậy không chặn đầu xe thì theo bác CSGT nên làm gì? Đạp cho ngã chăng???

Hạng C
26/3/13
918
681
93
45
nên rút kinh nghiệm, mấy vụ này nếu mà tôi có camera xem lại tôi sẽ giấu hết. Chờ cho bọn ,lãnh đạo phát biểu, sự việc xong thì show ra cho bọn nó xem.

Hạng D
31/10/14
2.039
4.417
113
Biên Hòa
Theo clip 3, trước khi xe công nông lật có nghe tiếng va chạm. Có lẽ thùng xe tải công an trong lúc vượt qua đã va quẹt vào đầu máy kéo. Cũng vì vậy mà những người tại hiện trường mới ngoắc xe công an dừng lại. Và sau đó họ mới nói do công an truy đuổi gây ra cái chết.
Cũng có thể xe tải công an truy đuổi thật và clip 3 chính là lúc xe CA vượt qua với ý định sẽ dừng lại chặn đầu, nhưng sau đó thấy người chết nên bỏ chạy luôn.
Không có lửa sao có khói? Đương không chả ai dựng chuyện được, phải có ít nhiều.