Hạng B1
16/2/16
96
27.299
83
Ủ rượu chừng 20’ sẽ giúp trị chấy đó anh. Anh mua cái chụp tóc bằng nylon ủ cho con hoặc dầu gội Aladin. Ủ rồi gội sạch sấy khô tóc và lấy lược chải. Chải ra nhiều con còn trứng thì hơi khó phải tuốt tóc. Khi sấy tóc nóng cho con cũng làm trứng chết khá nhiều đó ah

• Like
Reactions: corolla95
Hạng D
16/7/13
1.304
14.437
113
Hê lu các anh em ơi,
Con gái e nó đi học bị lây chí ( chấy ) hic giờ gội bằng xà bông gì cho nó mau hết ạ . Hic vạch tóc ra trứng quá trời ... em tuởng chí nó tuyệt chủng lâu ùi chớ ? Ngày xưa kg có xà bông gội đầu thì còn chí , té ra giờ vẫn còn .

Cám ơn nhiều lắm ạ
:3dcuoi:
Pác bắt cho hết: Dùng dầu gội chí...xong dùng lượt bí chải...làm nhiều lần....sẽ hết...xong đi học...ngũ trưa...lây tiếp..lây do nằm ngủ đối đầu nhau...cách tránh: - đi ngủ trưa dùng áo có trùm đầu - nói nhóc rũ mạnh gối mỗi khi đi ngủ....hết triệt để

• Like
Hạng D
15/3/12
2.415
17.189
113
Đồng Nai
Hê lu các anh em ơi,
Con gái e nó đi học bị lây chí ( chấy ) hic giờ gội bằng xà bông gì cho nó mau hết ạ . Hic vạch tóc ra trứng quá trời ... em tuởng chí nó tuyệt chủng lâu ùi chớ ? Ngày xưa kg có xà bông gội đầu thì còn chí , té ra giờ vẫn còn .

Cám ơn nhiều lắm ạ
:3dcuoi:
2 cô nương nhf em năm ngoái lơ là cái bị lây quá trời em mua lược dày về siêng chải + gội đầu thật kỹ một thời gian hết sạch

• Like