Hạng F
18/9/10
7.498
2.405
113
53
Sài gòn
Bác chủ vô chỗ nhạy cảm, khi ra chắc quên bo cho thằng bảo vệ nên bị nó chơi xấu. ... hehe ...em zọt

N2D confirmed
Hạng C
28/3/11
868
2.086
93
đính chính với các bác là trong lúc bối rối (trước giờ chưa gặp tình huống này bao giờ) và đang rất vội, nên trong tình huống này em tự xử chứ xxx chưa vòi vĩnh con số cụ thể [>:p]
>>> xxx ko cố tình ăn bẩn

Last edited by a moderator:
Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY
Em dự là bác chủ ghé chỗ nhạy cảm quá nên tụi giữ xe nó che biển số lại cẩn thận .
Đến lúc bị bà cả hối gấp quá nên lo chạy liền nên tụi nhóc không kịp tháo cái mieếng giấy che biển số đó mà .

Cũng đáng tội ... 2xị còn nhẹ .
(j/k)

Em dzọt ....

Hạng D
8/7/08
1.008
759
113
TP.HCM
BÁc sai rùi, bác vào mấy cái chổ bậy bạ, tụi bảo vệ che biển số, tối về quên tháo rồi đổ thừa mấy đứa quậy phá, XXX phạt còn đỡ nhé, gấu mà thấy kể như tịch thu 2 bằng lái bác lun đóa (bằng lái để lái bà hai và bà cả lun)...khakha..
E dzọt.....

Hạng D
14/1/09
1.005
177
63
49
Đọc bài của bác em liên tưởng đến cha con hài Sạc Lô, con ném đá, cha sửa kính :)

N2D nói:
Trước khi leo lên xe là em hay quan sát xung quanh. Nhưng sáng nay vội, phải lòng vòng ghé vài nơi, ra xe em leo lên dông thẳng, đến NHC bị xxx stop lại, định bụng lại phải chiến rồi[>:p] Chào hỏi thủ tục xong, xxx nói xe em phạm lỗi ko có biển số…, em nhìn lại thấy biển sau đủ, …., (đang vội nhá, đừng có chọc ông điên…):mad: em lớn tiếng…, xxx nói em kiểm tra biển trước… Hix,:confused: thằng bố láo nào nó lấy giấy dán tịt cái biển trước xe em.
xxx cười nhận 2 xị - ko biết có đúng giá?!
giờ em vẫn còn cú mèo, ko biết phải trò của mấy đứa nhóc tì, hay thằng nào nhỏ mọn trả thù em. :(
Các bác cẩn thận dành vài phút kiểm tra xe còn hơn mất thời gian, mất tiền lãng xẹt như em.

3/7/10
708
20
18
52
TP/HCM
haichien nói:
Em dự là bác chủ ghé chỗ nhạy cảm quá nên tụi giữ xe nó che biển số lại cẩn thận .
Đến lúc bị bà cả hối gấp quá nên lo chạy liền nên tụi nhóc không kịp tháo cái mieếng giấy che biển số đó mà .

Cũng đáng tội ... 2xị còn nhẹ .
(j/k)

Em dzọt ....
Em bị như vậy cách nay hai năm.
Đi nhậu với mấy thằng bạn xấu vào ...chỗ xấu.Mấy chú bảo vệ nó lấy cha cái vỏ thùng Ken che lên cái biển số sau,lúc ra chả để ý phi thẳng.
Bố tiên sư,về gần đến nhà gặp hai chú tuần tra đi đằng sau goắc vào,mất toi một ít lúa.May mà còn tỉnh chưa say chứ không lại bị cái tội nồng độ cồn thì tèo.