Hạng B1
7/10/08
86
0
0
TP HỒ CHÍ MINH
bác cứ chạy đùng như biển báo qui đinh đi,đố xxx nào bắn đươc bác đâu,xe em nè mới bị bắn ở trảng bàng nè,lúc đó thằng nó lái vừa thấy qua hạn chế tốc độ là bùm 62/50km

Hạng D
22/2/06
1.297
8.191
113
46
Sài Gòn
Xui là chịu thôi, cẩn thận cách mấy nhưng nếu xui ...vân dính như thường. Em đây đi xe vốn rất cẩn thận. Rồi bỗng 1 hôm trên đường từ Đơn Dương về Nha Trang trên QL27 xấu xí, đến khi tới Phan rang thì QL1 quá đẹp nên em .......nhấp hơi quá trớn tí. Đã vậy trời còn mưa to thì đâu có ai ngờ các anh cảnh sát đội mưa ....bắn lén em đâu.

Kết quả 91/80km/h. Vài hôm nữa rảnh lại phải ngược PR lấy cái bằng lái xe

confirmed
Hạng D
1/4/05
1.615
17
38
46
www.otosaigon.com
hamzui nói:
Xui là chịu thôi, cẩn thận cách mấy nhưng nếu xui ...vân dính như thường. Em đây đi xe vốn rất cẩn thận. Rồi bỗng 1 hôm trên đường từ Đơn Dương về Nha Trang trên QL27 xấu xí, đến khi tới Phan rang thì QL1 quá đẹp nên em .......nhấp hơi quá trớn tí. Đã vậy trời còn mưa to thì đâu có ai ngờ các anh cảnh sát đội mưa ....bắn lén em đâu.

ha ha ha, lần đầu tiên chạy quá tốc độ là bị bắn liền, xui quá hả bác...

Hạng D
10/4/08
1.686
2.302
113
heheh kinh quá nhỉ.Cứ mỗi khi trời mưa là em đạp ga vì nghĩ mưa an toàn.Thế mà giờ các chú ấy cũng đội mưa nưã thì em bó tay rồi.Nghe nói có thiết bị phát hiện bắn từ xa.Vừa rồi có 1 bác đi xuyên bắc-nam xài và về đích an toàn.Em cũng đang dò hỏi bác í.Tốn tí tiền nhưng sau này tâm lý an tâm mà cũng tiết kiệm được khối tiền nộp xxx hehe

Hạng B2
27/11/06
169
2
18
45
hamzui nói:

E o Phan Rang, co gi Bac gui bien ban cho e, e xu li xong e se gui lai cho Bac.( xin loi may e kg go tieng viet dc)

Hạng B2
22/12/06
211
0
16
X`iGi`n
trungnghia nói:
Không có đâu bác. Chỉ ở QL 51, CA Đồng Nai mới chơi kiểu ấy thôi.

Bác nhầm TO rồi bác oi! em làm xe khách,ngán mấy anh xxx ở khúc Dầu giây lắm ,bằng chéo là em chạy kg bao giờ thoát

Tập Lái
25/3/08
28
0
1
Cuối tuần này cũng nhiều ACE OS đi VTàu off 6 năm phải cẩn thận ko thì mất cả vui đấy. Bác nào thường hay bi bắn ở đoạn Vtàu thì chỉ dẩn cho ACE rút kinh nghiệm NHÉ.