Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Tới những chỗ để dép ở ngoài e toàn lấy túi bỏ vô màn theo, trước 800k - 1tr/đôi còn giờ là 2.5 chai/đôi (Hoàng Phúc), e mới làm 2 đôi cho e và bà cả để tiện đi éc hắc, đi 4b k cần quá nhiều lực đạp ga cũng khỏe chân lắm
Set control hả bác kaka..

Hạng B2
13/6/16
423
885
93
Nhiều bác cây xăng quen đổ cho xe hơi và biết nhiều loại xe thì khoẻ bác ạ, cứ ngồi trong xe ở ngoài có bác ấy lo hết, mình chỉ coi đồng hồ rồi trả tiền!

Nhưng nhiều khi cũng gặp mấy anh mới ra đổ, không biết mở nắp xăng, mình cũng phải lọ mọ ra mở dùm thôi! Nhưng mà ra là em rút chìa khoá, xong thì vào xe cắm lại :)

PS: bữa nhà em mới đi chùa, khi vào đi giày, đi về chạy xe chân không đây :3dbuonngu:
hí hí nói ra xấu hổ chứ ngày trước còn trẻ trâu cả xóm siêng đi chùa lắm bác. Nhất là ngày rằm vừa có trái cây ăn vừa có dép đẹp mang về. Bây giờ thì thấy tội lỗi.

Hạng B2
21/2/17
294
466
63
36
hí hí nói ra xấu hổ chứ ngày trước còn trẻ trâu cả xóm siêng đi chùa lắm bác. Nhất là ngày rằm vừa có trái cây ăn vừa có dép đẹp mang về. Bây giờ thì thấy tội lỗi.

Có khi nào chúng ta đã quen biết nhau từ lâu không bác nhở :3dnon:

Hạng F
18/9/10
7.498
2.405
113
53
Sài gòn
hồi xưa còn trẻ trâu em cũng bị ,dẫn gấu vào shop mua giầy búp bê ,để dép ở ngoài lúc đi ra mất mẹ đôi Dr ,thằng chủ tiệm thương tình cho đôi dép lào mang về kk
Cách đây mấy năm em đi chùa Xá Lợi, bỏ giày ở ngoài, khi ra mất mẹ nó đôi giày, phải đi chân không lái xe về nhà
:3dandap:
Những lần sau phải thay phiên nhau, cử 1 người canh cho cả nhà người vào

• Like
Reactions: nonames and clymipt
Hạng F
18/9/10
7.498
2.405
113
53
Sài gòn
Có khi nào bác lấy của em không ? :3dcuoi:

• Like
Reactions: clymipt
Hạng F
16/7/15
6.295
25.138
113
em dừng xe > tắt máy > rút chìa > mở cửa > bật nắp bình xăng (mở sớm có khi chưa kịp ra khỏi xe, nhìn đồng hồ là nv đã tranh thủ bơm - gian lận đoạn này nhiều nhất) > bước ra > đóng cửa > lock > báo số tiền cần đổ....

• Like
Reactions: DriveSafe
Hạng B2
15/6/14
394
554
93
Biên Hoà
Nhiều bác cây xăng quen đổ cho xe hơi và biết nhiều loại xe thì khoẻ bác ạ, cứ ngồi trong xe ở ngoài có bác ấy lo hết, mình chỉ coi đồng hồ rồi trả tiền!

Nhưng nhiều khi cũng gặp mấy anh mới ra đổ, không biết mở nắp xăng, mình cũng phải lọ mọ ra mở dùm thôi! Nhưng mà ra là em rút chìa khoá, xong thì vào xe cắm lại :)

PS: bữa nhà em mới đi chùa, khi vào đi giày, đi về chạy xe chân không đây :3dbuonngu:

E thấy phần lớn nhân viên cây xăng ở xì gòn đều biết chủ động đóng mở nắp xăng, 1 số nơi ở miền Tây e từng đi qua thì k hiểu cách mở mới phải bước xuống xe

Hạng B2
15/6/14
394
554
93
Biên Hoà
em dừng xe > tắt máy > rút chìa > mở cửa > bật nắp bình xăng (mở sớm có khi chưa kịp ra khỏi xe, nhìn đồng hồ là nv đã tranh thủ bơm - gian lận đoạn này nhiều nhất) > bước ra > đóng cửa > lock > báo số tiền cần đổ....

Hầu hết xe AT gạt về P là unlock all cửa do đó k áo dụng cách này đc. Trước khi bước xuống xe chỉ cần ngó số ở trụ bơm coi số trở về 0 hay chưa là k cần lo sợ bị gian.

• Like
Reactions: nta139 and ngotpro