Hạng B2
7/5/17
177
2.398
113
36
Em bị công ty gì liên tục goi điện để chào bán cổ phiếu gì mà toàn tập đoàn quốc tế Apple, Amazon, Facebook ...đủ thể loại các anh? cái này thật hay lừa đảo nhỉ

• Like
Reactions: Linh74 and VHMK
Hạng D
26/9/12
1.036
67.334
113
Ho Chi Minh City
Em bị công ty gì liên tục goi điện để chào bán cổ phiếu gì mà toàn tập đoàn quốc tế Apple, Amazon, Facebook ...đủ thể loại các anh? cái này thật hay lừa đảo nhỉ
Hỏi có nghĩa là đã trả lời!
Mấy cty niêm yết ở VN thì cũng không có cái trò chào bán cp như thế. Nó có phải là món hàng vật chất đâu mà mua bán trao tay!

• Like
Reactions: Kevin10126
Tập Lái
17/1/18
4
78
13
50
Cái này lâu rồi anh , nó bảo nó tư vấn cho mình kiếm tiền từ cổ phiếu Mỹ , nó cứ mang cổ phiếu Apple , Facebook ... ra làm mồi . Anh muốn mua thì mở tài khoản của trang web nó . Anh mà quăng lựu đạn là muốn nạp 10.000usd chơi thử là nó tặng tên cho anh vô tài khoản 1000usd liền . Xong anh chơi đi , nó tư vấn cho , nhưng tiền của anh có rút về được ko thì tự anh hiểu nha . Nó thì nói được !

Hạng C
28/12/06
690
8.061
93
44
Gầm Cầu Ông Lãnh
Cái này lâu rồi anh , nó bảo nó tư vấn cho mình kiếm tiền từ cổ phiếu Mỹ , nó cứ mang cổ phiếu Apple , Facebook ... ra làm mồi . Anh muốn mua thì mở tài khoản của trang web nó . Anh mà quăng lựu đạn là muốn nạp 10.000usd chơi thử là nó tặng tên cho anh vô tài khoản 1000usd liền . Xong anh chơi đi , nó tư vấn cho , nhưng tiền của anh có rút về được ko thì tự anh hiểu nha . Nó thì nói được !
con bạn em nó lao vào mấy cái này, lâu lâu nó gọi đi dự hội thảo, toàn mấy thằng bên Sing với bên Đài qua nói ... con ấy nó cũng quăng vào chục ngàn rồi, chơi cả cái Pi gì nữa ấy...

• Like
Reactions: Kevin10126
Hạng B2
23/4/11
258
1.322
93
anh tự vào etoro.com tìm hiểu, tự đăng ký mà trade.

Nghe mấy sàn cò vớ vẩn mời chào làm gì.

• Like
Reactions: trưởng thôn
Hạng B2
23/8/15
168
320
78
32
con bạn em nó lao vào mấy cái này, lâu lâu nó gọi đi dự hội thảo, toàn mấy thằng bên Sing với bên Đài qua nói ... con ấy nó cũng quăng vào chục ngàn rồi, chơi cả cái Pi gì nữa ấy...
chac la binary

• Like
Reactions: Linh74
Hạng B1
7/10/08
61
3.820
108
E dc nó gọi mấy lần rồi
Từ chối kiu mình Ko có tiền, rứa nó kêu mình nghèo vô dụng các kiểu
Biết là mình nghèo với vô dụng thiệt dưng mờ nghe cũng hơi tủi thân

Tập Lái
11/6/17
26
2.935
78
Sài Gòn
www.laptopdellsaigon.com
Mình : ailo ! Em ở tập đoàn cty JAV , muốn chia sẻ giải pháp đầu tư sinh lãi cao , an toàn . Em ơi , anh không có nhu cầu.
Sale Telephone : Nằng nặc 1 , 2 xin địa chỉ email .

Chã biết bọn chúng đào tạo sale làm phiền người ta vầy hay nhỉ.