Hạng B2
16/7/14
479
436
63
Lúc xuống dốc hầm rất dễ đạp lố, ngay gần dưới con dốc có camera đó bác. Bác cẩn thận lúc xuống dốc nhe!

• Like
Reactions: herewithoutyoudr
Hạng D
8/6/12
1.193
1.762
113
Tình hình là mấy tuần trước em đi qua hầm thủ thiêm, đi quá tốc đo bị camera quay lại và được gửi giấy phạt về, nhưng em lại chẳng thèm đi đóng phạt :3dquaytay:, mai em có việc đi vũng tàu, xuất phát từ quận 5 nên đành phải đi qua hầm tiếp, không biết liệu có bị xxx đon' lỏng khi qua bên kia hầm không, các bác tư vấn giúp em với, chứ không phải chạy quận 7 thì xa quá :3dkhoc:
Về việc bác lựa tuyến đường đi, xxx có chặn bắt hay không thì các bác khác đã tư vấn, em chỉ có ý kiến là bác nên đi đóng phạt để được thoải mái.
Đến thời điểm hiện tại, xxx chưa thực hiện biện pháp cưỡng chế thi hành QĐXLVP và phạt chậm nộp phạt QĐXLVPHC nhưng theo em thì họ sẽ thực hiện trong thời gian tới (luật có quy định) --> vì vậy sẽ có nhiều rắc rối cho các bác nếu không thực hiện QĐXLVPHC.

• Like
Hạng C
18/6/11
822
1.128
93
HCM city-Seven district
Hầm thủ Thiêm, đối với ôt thì tốc độ tối đa cho cả hai chiều là 60km/h phải không các bác. Em chạy xe, lúc thì thấy bảng điện tử thông báo 60km/h, lúc thì ko thấy.
Hầm TT biển báo rất rõ ràng, bác nào để quá tốc độ là do chủ quan cứ nghĩ trong hầm không bị bắn. Một lỗi hay gặp nữa là không bận đèn chiếu gần dù đã có biển nhắc nhở trước khi vào hầm.

Hạng D
20/7/07
1.063
1.630
113
Hầm TT biển báo rất rõ ràng, bác nào để quá tốc độ là do chủ quan cứ nghĩ trong hầm không bị bắn. Một lỗi hay gặp nữa là không bận đèn chiếu gần dù đã có biển nhắc nhở trước khi vào hầm.
Xe máy có bắt buộc bật không bác nhỉ? Em chạy 2b vào cứ bật cho chắc và an toàn.

• Like
Hạng D
18/8/14
1.116
425
83
44
ở nước ngoài không đóng phạt qua camera, bi đưa ra tòa tốn kém nhiều nhiều hơn đóng phạt, và phải mua bảo hiểm mắc hơn.

• Like
Hạng C
30/7/12
548
501
93
Tình hình là mấy tuần trước em đi qua hầm thủ thiêm, đi quá tốc đo bị camera quay lại và được gửi giấy phạt về, nhưng em lại chẳng thèm đi đóng phạt :3dquaytay:, mai em có việc đi vũng tàu, xuất phát từ quận 5 nên đành phải đi qua hầm tiếp, không biết liệu có bị xxx đon' lỏng khi qua bên kia hầm không, các bác tư vấn giúp em với, chứ không phải chạy quận 7 thì xa quá :3dkhoc:
Đi tiếp hầm TT thôi,chưa tới ngày "truy nã"" đâu bác .Yên tâm chạy.Chúc bác thượng lộ bình an

• Like
Hạng C
29/2/08
595
118
43

Cứ đi hầm bình thường. XXX không cập nhật nhanh như trong phim Mỹ đâu.

• Like
Hạng B2
10/4/08
146
3
18
Yên tâm đi hầm bác chủ ơi. CSGT bi giờ lập chốt bắt nguội các nơi. Ko nhất thiết bắt ở chỗ vi phạm lần trước đâu.

• Like