Hạng C
17/4/05
735
5
18

Đồng thanh: "Dà, hai mợ cứ phi trước, bọn em xin xuống đây tản bộ chút. Dà, gặp lại sau ạ".

Hạng F
22/10/09
8.170
30.045
113
Tiger mom nói:
Em thích nhìn phụ nữ lái xe, trông hay hay làm sao nhưng lại nhát vô cùng nên quyết định đi học những 3 lần rồi mà vẫn chưa đến trường đăng ký vì ...sợ...

vậy là mợ là người có quyết  tâm cao..:D

Hạng F
12/9/10
6.652
41.275
113
48
Bà Tó
Mợ nhà em mới ghê !
KHông biết đi xe đạp , không biết chạy xe máy . mà đòi.....mua 4 bánh cho "mợ" đi .
sau khi mợ thấy ông hàng xóm dze xe , đánh lái 3 lần mới vô được nhà......Mợ từ bỏ ý định .

Hạng F
12/9/10
6.652
41.275
113
48
Bà Tó
Thêm một mợ nữa , ngày nào  em cũng gặp .
Chồng lái xe đến rước đi làm về , đậu trong lề .
Mợ không biết lấy ra , chồng phải đánh ra cho thẳng , mợ leo ên  chạy .

Hạng D
30/1/07
3.022
54
113
47
Xà Ghềnh, Mobil: 0903187496
Ối giời ôi, có nhiều mợ cũng hài lắm.
Lần đầu tiên em chở bồ bằng con exciter, chạy được một đoạn, ẻm bảo ra sau ngồi cho ẻm thử phát, ẻm ra xa lộ đông tây quất 100 luôn. Em ngồi sau cứ cười tủm. Ẻm bảo xe này phải thay cái bô tăng tốc (?!), đôi lôp không ruột mới đẹp. (Pà mịa, học ở đâu ra vậy ta???)
Bảo ẻm đi học lái xe, ẻm sướng tê, giờ đang đi học.

Last edited by a moderator:
Hạng D
1/12/06
3.031
100
38
Các bác chê mợ cả ít thôi nhé, các mợ có thể lái không lụa bằng chồng, nhưng tình tình nói chung điềm đạm ít cáu bẳn, lại không có khoản gượu bia nên nói chung là tỷ lệ dính TNGT thấp hơn so với cánh đàn ông chúng ta đó các bác ạ!

Tuy nhiên các bác nói cũng không sai, được ngắm nhiều mợ lái xe, park xe ... sẽ là một "niềm vui bất tận" cho cánh đàn ông "xấu bụng" :D:

[tube]http://www.youtube.com/watch?v=AYzd30F7wvk[/tube]

Hạng B2
4/6/09
165
11
18
43
Có mợ vầy mợ khác thôi mấy bác ơi. Chính bà cả nhà em dạy em lái xe đó, lụa lắm ạh. Đi đâu đông đông phải chất lên 2 chiếc thì mợ em chiếm trước chiếc MT, bảo là chạy sướng hơn AT, mặc dù cùng là 2 chiếc CAP. Nhưng em phục nhất là khả năng đàm phán của mợ, chạy 12 năm rồi mà chưa cho mấy chú XXX đồng nào hết mặc dù sai bét nhè ấy.

Hạng B2
26/11/10
166
577
113
Family nói:
Có mợ vầy mợ khác thôi mấy bác ơi. Chính bà cả nhà em dạy em lái xe đó, lụa lắm ạh. Đi đâu đông đông phải chất lên 2 chiếc thì mợ em chiếm trước chiếc MT, bảo là chạy sướng hơn AT, mặc dù cùng là 2 chiếc CAP. Nhưng em phục nhất là khả năng đàm phán của mợ, chạy 12 năm rồi mà chưa cho mấy chú XXX đồng nào hết mặc dù sai bét nhè ấy.
Khâm phục bà cả của bác . Em đã có bằng lái 2 năm nhưng chẳng dám lái, khi nào rảnh chắc phải nhờ  thầy kèm lại, mà phải thầy giáo tim sắt mới can đảm ngồi canh cho em lái. Em nhớ lúc còn học lái trên đoạn đường từ trường lái xe tới bãi tập thầy giáo cứ thót tim liên tục vì em chuyên lấn đường qua làn 2 bánh, khi đi thi mỗi lần trước khi quẹo phải hay trái em đều phải thắng xe lại và đánh tay lái qua bên cần quẹo xong rồi mới nhả thắng đi tiếp. Khi nào các bác thấy xe nào đột nhiên dừng lại ngay ngã tư thì chắc là em đó

19/1/11
51
0
0
10
Vẫn biết các mợ đi học lái nhiều, vàơ vẫn biết điều đó là phình phường, tuy nhiên ra đường thấy các mợ lái tui vẫn hay nhìn, nhiều khi còn cố tình chạy chậm để nhìn cho đã, hehe.