Hạng C
10/8/20
518
952
93
e mà là bác thì e dc qua trạm miễn phí rồi. xe có thẻ thẻ có tiền, trạm có làn etc thì cứ đâm đầu vào thôi. lỗi gì k biết thì đó là lỗi của mấy ổng, k qua dc thì đậu luôn ở đó tui chờ. đâu phải lỗi của mình đâu.
Mai mốt e cũng thử xem sao.

Hạng D
29/11/16
2.016
2.373
113
42
Mình bị trừ tiền và bắt mua vé luôn. Chưa thấy hồi âm.
Những trạm có người ngồi thì nó nhập tay số xe nếu máy không đọc được, rồi cho qua (mấy ngày sau mới thấy bị trừ tiền)

Hạng D
2/5/16
1.909
1.858
143
Kinh nghiệm của Tui chỉ mua vé tháng khi đi cố định còn lại mua tiền mặt. Tốn 1p chả chết ai, nhanh 1 phút méo tạo ra tiền tỷ.
Còn Bác chờ thèn VETC nó giải quyết thì tới tết cônggo ah. để time và công sức đó đi ra làm chén trà lý coffee thư thản đầu óc suy nghĩ cách kiếm tiền triệu đi Bác chủ.
Ok, bác có quyền lựa chọn dịch vụ. Tuy nhiên mong bác đừng chạy vào làn thu phí tự động là được :)

Hạng B1
11/8/09
93
9
8
40
View attachment 2464419*Ảnh minh họa

Ngày 17/04/2021 em có lưu thông qua cầu rạch miễu , xe e có dán thẻ Vtec. Khi về nhà kiềm tra lại thây trừ tiền 2 lần và có gọi lên số hotline của Vtec 4 lần nhưng mãi đến hôm nay chưa giải quyết

Không phải tiếc mấy chục ngàn, mà khiếu nại lên đường dây nóng làm phải cho đúng. Khi dân khiếu nại thì không thấy giải quyết. Nghĩ nó chán

Đọc tin của bác mình check lại tài khoản, đúng là mình vừa mua vé vừa bị trừ tiền oan...có 35k thôi mà mình cũng rảnh mà, nghỉ Lễ nên sáng mai cự xem thế nào.

Hôm mình qua trạm là 18/04/2021, lúc đó kẹt xe nên Trạm chuyển sang chế độ bán tự động: vừa thu VETC vừa thu tiền giấy. Mình nghĩ do bé nhân viên ngồi bót nhấp 2 lần làm bác bị out 2 cái đó mà..còn xe mình thì đi vào làn trong cùng ko có VETC mà vẫn trừ tiền mới tức, không hiểu sao cái đầu phát sóng nó phát sao mà xa thế hay tụi nó cố tình lắp lệch để trừ tiền. Có lẽ rất nhiều bác dán VETC đi qua Trạm này bị oan rồi mà không biết.

• Wow
Reactions: Cớm Dzẹp
Hạng D
15/12/13
1.347
1.491
113
Đọc tin của bác mình check lại tài khoản, đúng là mình vừa mua vé vừa bị trừ tiền oan...có 35k thôi mà mình cũng rảnh mà, nghỉ Lễ nên sáng mai cự xem thế nào.

Hôm mình qua trạm là 18/04/2021, lúc đó kẹt xe nên Trạm chuyển sang chế độ bán tự động: vừa thu VETC vừa thu tiền giấy. Mình nghĩ do bé nhân viên ngồi bót nhấp 2 lần làm bác bị out 2 cái đó mà..còn xe mình thì đi vào làn trong cùng ko có VETC mà vẫn trừ tiền mới tức, không hiểu sao cái đầu phát sóng nó phát sao mà xa thế hay tụi nó cố tình lắp lệch để trừ tiền. Có lẽ rất nhiều bác dán VETC đi qua Trạm này bị oan rồi mà không biết.
Mo'a, hệ thống chưa hoàn chỉnh mà chúng nó bắt dân đen làm chuột bạch, ai không phát hiện thì chúng nó ăn dày.

• Haha
Reactions: Cớm Dzẹp
Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
Chén user 8.8k/tháng là mập rồi bác. Đây là ngành siêu lợi nhuận nhé.
Rẻ hơn Vietschool thu 100K. 1 năm nhận được mấy tin cũ rít...Bảo xài Zalo miễn phí ....thì e rằng phụ huynh học sinh không biết xài Zalo...hehe

Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58

Không vô làn ETC mà thu tiền , sướng hè....

Hạng C
19/5/07
806
434
63
em cũng thẽ của vetc, cũng bị trừ tiền 2 lần qua một trạm và cũng có trạm không trừ tiền, gọi đường dây nóng đến cháy máy mới có người nhấc, nhưng xử lý hoàn tiền thì nhanh lắm ạ. Còn được khuyễn mãi cộng thêm tiền nữa