Thảo Luận Chung Bị xxx đuổi đi 2 lần

Hạng C
16/8/09
939
75
28
Sài thành quoa lệ
có lần em đi Phan Thiết.tới đoạn Tam Hiệp Đồng Nai cho chạy có 50 thôi.
Xe xxx chạy phía trước với tốc độ rùa bò.khoảng 40-45 km/h.
e đá đèn xin vượt thì ông chú đi chung kêu đừng vượt kẻo dính chưởng.
thế là cứ theo đuôi xe xxx 1 đoạn khá dài.xe xxx tự dạt vô lề nhường đường cho em:D

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
chjmcanhcut nói:
có lần em đi Phan Thiết.tới đoạn Tam Hiệp Đồng Nai cho chạy có 50 thôi.
Xe xxx chạy phía trước với tốc độ rùa bò.khoảng 40-45 km/h.
e đá đèn xin vượt thì ông chú đi chung kêu đừng vượt kẻo dính chưởng.
thế là cứ theo đuôi xe xxx 1 đoạn khá dài.xe xxx tự dạt vô lề nhường đường cho em:D

Phẩm chất đày tớ ND còn sót lại đó Bác ;))

Hạng D
27/6/08
1.135
22
63
Bác đứng đó làm ăn thế nào được, bị đuổi đi là phải. Đúng là không phải lúc nào bị đuổi cũng là ghét mình. XXX thương bác đó chứ. :D

Chú KF chắc là có việc gì cần gấp (như tìm chỗ đi tè chẳng hạn) nhưng khi vượt mặt xxx thì nghĩ lại: "đồng không mông quạnh, lỡ mà gặp cướp thì phải gió" ==> nên "No speed" và lại rề rề chạy để bị ngoắc đèn lại.

Hạng D
15/9/04
1.722
209
63
Em gặp nó bò cứ bóp còi, bật nhan ông nội nó cũng phải cho qua chứ đừng nói nó, đường 80 mà nó chạy chừng 30 vậy mà cả đoàn xe phải bò theo nó là sao. Vụ nầy gặp hoài tức không chịu được.

Hạng B2
2/3/07
320
0
16
53
xxx bò 40 trên đường 80 là "thách thức" lòng kiên nhẫn của các bác đấy, đừơng 2 vạch, bác KF dính chưởng là cái chắc.

Hạng F
5/3/10
5.996
31.369
113
hôm nay lại học được chiêu mới của xxx: đi chậm để kiếm xèng từ các bác nào đi muốn đi nhanh. xxx thì có nhiều thời giờ mà.

có bác nào làm con số thống kê thử 1 ngày thu nhập của xxx là bao nhiêu không nhể?

Hạng D
9/5/09
3.409
16.144
113
Em nghe tây đồn là một chú lính lác sau 3 tháng sơ cấp ra đứng đường thì một tháng trừ đi hết các pha lại quả cho sếp lớn ở trên thì thu nhập tầm ... 30 chai miễn thuế luôn ah
Mịa nó, công mình cày bừa học hành mãi mà lương đóng thuế xong thì ... lạy nó bằng cụ.

Hạng D
13/8/10
1.776
121
63
FFC
Em cũng có một chuyện vui về vụ này, chỉ khác cái là k ở HCM mà ĐN thôi. Có lần ông anh (làm trong một tờ báo lớn) đi bằng xe cơ quan tới một tuyến đường thấy xxx đang chặn quá chừng xe, bác xxx trẻ chặn luôn cả xe cơ quan ông anh (không biết có ý làm luật không) vừa tấp vào thì bác già nhăn mặt "mày chặn chiếc đó mần gì" (ông anh nói hình như bác nhớ biển số) thế là xe ông anh đậu mãi ở đó mà chẳng thấy bác nào tới làm việc, xxx cũng k đá động gì mấy xe khác và để mấy xe kia đi luôn

Một chuyện nữa khi ku em đi 2B: vừa lấn tuyến ra bị thổi vào thì một xe sau vừa lấn tuyến vừa nẹt pô (hình như cả k mbh) chạy lên xxx bảo "mày chạy lẹ để tao zí theo thằng kia" :))