O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi
RE: Bia hơi Hà Nội - OS - HN offline chào mùa hè

@Quangoto: thì đúng là topic bia hơi rồi, ta vẫn giữ lại topic này mà. Còn vụ đi Tam đảo ko biết là ở topic nào em tìm mãi ko thấy, bây h đi dã ngoại ta bàn ở topic Dã ngoại HL (chờ bác HT sửa tên). bổ sung thêm topic TDTT luôn, như vậy là thường trực 4 topic tại 4 chủ đề nhưng cứ =========> off nhậu
:D:D

VIP
22/5/05
1.145
2
38
Hà Nội.

@ bác HoNam: Em đồng ý với bác để lại 4 topic này cho tập trung. Anh em cứ bóng bàn theo 4 chủ đề, vừa dễ theo dõi vừa đỡ thất lạc mất bài. Thỉnh thoảng rảnh rang đọc lại từ đầu cũng thấy vui vui. Việc đậu phộng đề cũng khó tránh khỏi vì trước khi dã ngoại lại phải trù bị bằng bia hơi, bàn chuyện xe cộ. Khi bia hơi ta lại nói chuyện xe cộ và dã ngoại. Khi muốn bàn chuyện xe cộ thì phải có bia hơi và dã ngoại v..v...:D. Tóm lại là trình tám của các bác nhà mình đều tài cả nên cứ đang chuyện này lại thành chuyện khác là.. thường tình:D:D:D.

Hạng B2
18/12/06
185
4
18

@Carpenter: Nếu đã là nghị định hướng dẫn thi hành tức là luật lệ rồi thì phải viết cho dễ hiểu và rõ ràng. Như vậy là mỗi lần off sẽ có nhiều chương trình khác nhau trong ngày, theo tôi hiểu thì thông thường là:
- Chương trình 1: Cà phê
- Chương trình 2: nhậu
- Chương trình 3: ca nhạc hoặc gì gì đó
các chương trình này coi như độc lập và ai vi phạm thì chịu phạt như đã qui định.
OK như vậy thi ACE có thể do hoàn cảnh công việc mà xắp xếp tham gia từng công đoạn một sẽ rất hợp lý. Theo tôi lúc đó sẽ tránh được trường hợp có việc bận sau đó muốn đến gặp ACE một chút là ngại ( Vì cái câu " nếu bận thì đến làm giề " ) đấy. Tôi nghĩ là làm sao cho ACE mình có điều kiện gặp nhau được nhiều hơn mới tốt, nếu máy móc quá mất vui ( như trường hợp bác Du canh hôm trước ) Mấy lời chân tình mong ACE thấu hiểu.

VIP
22/5/05
1.145
2
38
Hà Nội.

@ Bố ... già: phạt là phạt cho vui vậy thôi bác, anh em thấu hiểu hết bác ạ. Anh em một nhà, vui là chính thôi. Không câu lệ, không máy móc. Tham gia, hiểu liền :D.

Lão Mộc
30/11/06
1.431
8
38
BÌNH ĐỊNH

Trích đoạn: god_father
@Carpenter: Nếu đã là nghị định hướng dẫn thi hành tức là luật lệ rồi thì phải viết cho dễ hiểu và rõ ràng.

luật nó phải mập mờ ,lằng nhằng ,khó hiểu một tý thì mới thu đc tiền phạt chứ bác :D:D ghi rõ thế thì thất thu cho ngân sách chít.:D

" nếu bận thì đến làm giề:D:D "
"Đại Bác" ơi câu này đùa vui thôi mà ,Bác hiểu thật thế thì chít em rồi:D .

VIP
22/5/05
1.145
2
38
Hà Nội.

Trích đoạn: quangoto

Em xin mở ra "Trung tâm tư vấn Luật OS". Bác nào có thắc mắc gì thì PM cho em hoặc SMS cho em. Nick: quangoto, Hand fone 24hours service: 0989258872. Phí dịch vụ là 50k per một tin nhắn thành công. Đảm bảo chỉ tối đa 9 tin nhắn thành công là các bác sẽ rõ hết luật của OS HN.
Khuyến mại đặc biệt dành cho OS: từ tin nhắn thứ 10 là free.
Chiên da luật: Quangoto.
Có bác nào muốn góp cổ phần với em khoooooooooong?
Trích đoạn: carpenter

Trích đoạn: god_father
@Carpenter: Nếu đã là nghị định hướng dẫn thi hành tức là luật lệ rồi thì phải viết cho dễ hiểu và rõ ràng.

luật nó phải mập mờ ,lằng nhằng ,khó hiểu một tý thì mới thu đc tiền phạt chứ bác :D:D ghi rõ thế thì thất thu cho ngân sách chít.:D

" nếu bận thì đến làm giề:D:D "
"Đại Bác" ơi câu này đùa vui thôi mà ,Bác hiểu thật thế thì chít em rồi:D .

Đúng gùi, luật phải mập mờ, lằng nhằng tý thì thằng em dại này mới có chỗ nàm ăn, kiếm chác chút đỉnh. Bác nào không định qua tay em, bị phạt, ráng chịu. Ke ke.
.

VIP
22/5/05
1.145
2
38
Hà Nội.

@ bác minhtit: thật không bác? hay tại thấy người xinh bắt quàng... đới bác.

Hạng B2
9/3/06
325
1
18
44
Hà Nội

Trích đoạn: quangoto

@ bác minhtit: thật không bác? hay tại thấy người xinh bắt quàng... đới bác.

Hè hè.....chắc đúng roài....có lần Tịt đại ca ra HN thăm bà ngoại....của thằng cu thì phải....định ra LVL off với anh em OSHN...nhưng cuối cùng vợ cả bắt ở nhà bế con...
...hôm đó ra được thì chắc cũng bị nộp phạt....

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Trích đoạn: mingo
Hè hè.....chắc đúng roài....có lần Tịt đại ca ra HN thăm bà ngoại....của thằng cu thì phải....định ra LVL off với anh em OSHN...nhưng cuối cùng vợ cả bắt ở nhà bế con...
...hôm đó ra được thì chắc cũng bị nộp phạt....

Ấy ấy quả đó là lỗi của ông Nho_Vo đấy ạ, em nói với ông í là em muốn gặp các bác, nhưng ông í bảo các bác chỉ cafe sáng CN thôi, mà từ sáng sớm cơ. Của đáng tội sáng CN đó ông í gọi e từ 7h30, hăm he bắt e đi Đồ Sơn, mà tối hôm trước can tội uống hơi nhiều nên sáng sau không dậy được :D