Hạng B2
9/3/06
325
1
18
44
Hà Nội
RE: Bia hơi Hà Nội - OS - HN offline chào mùa hè

Vâng ạh....thôi thì tội vạ đâu cứ để OSPD(Nhớ Vợ) chịu hết ạh...Cụ PD này cũng chốn nhiều buổi off gần đây của OSHN lém bác Tịt ạh.
Bác ở TW có dịp ra ngoài này là phải có thông cáo báo chí nhé....OSHN đang luyện món bia... đá ....
....bác Mìn nhà ta mang tiếng người TW nhưng toàn bắt anh em HN uống siminov....cháy hết cả họng...

Last edited by a moderator:
Hạng B2
6/2/07
266
7
18
53
HÀ NỘI

Mà đúng rồi bác nhớ vợ dạo này ẩn dật lâu quá hô mãi ko chịu ra. Hay là ACE OSHN có làm gì để bác phật ý?

Hạng B2
10/3/06
116
0
0
CAMPUCHIA

@Hồ nam: Nghe đồn bác nói OS-HN lên thái nguyên ăn ba ba hả bác???:D thế hay quá bào H đi bác

Tập Lái
12/8/07
15
0
0
53

Trích đoạn: co_moi

Mà đúng rồi bác nhớ vợ dạo này ẩn dật lâu quá hô mãi ko chịu ra. Hay là ACE OSHN có làm gì để bác phật ý?
Chắc là bác Nhớ Vợ dạo này bận quá thui. Khi nào công việc giãn ra thì chắc là bác ý lại thường xuyên có mặt.

Lão Mộc
30/11/06
1.431
8
38
BÌNH ĐỊNH

Trích đoạn: co_moi

bác nho_vo đợt này công việc đang lu bù (Ctác ,ko ở HN) ko đến đc ,mấy hôm AE HN ộp bác có nhắn tin hỏi thăm mọi người . thêm nữa là bác mới cưới vợ 2 ,bản tính lại hay táy máy nên tuần trăng mật bận rộn lắm:D

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

Bác Co-moi lâu cũng ko thấy off cùng OS_HN ko biết bọn em có làm để bác phật ý ko ợ??:D:D

Hạng B2
6/1/06
179
0
0
41
Hà Nội

Trích đoạn: honam

Bác Co-moi lâu cũng ko thấy off cùng OS_HN ko biết bọn em có làm để bác phật ý ko ợ??:D:D

Em nghĩ chắc là có nên Bác í dỗi :D:D:D ..Hay anh lại làm gì có lỗi à[:'(][:'(][:'(]

Hạng B2
9/3/06
325
1
18
44
Hà Nội

Trích đoạn: honam

Bác Cò mồi chắc đang lo hành hạ cho xước sát và bẩn cô vợ ba rồi gọi anh em OSHN đi rửa cho hoàng tá tràng đây mà ....

Hạng B2
6/2/07
266
7
18
53
HÀ NỘI

Thật sự em chưa phật ...các bác bao giờ:D
Chỉ tại xếp em, vợ cả em, con em phật... em mà em ko thể
Chắc từ tuần sau là OK rồi:D

Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50

Mấy hôm vừa rồi mạng khó vào quá các bác ạ.
Cho em và gia đình được gửi lời cảm ơn tới các bác honam, ltvbach, huyen trang đã đưa gia đình em đi thăm Lăng bác trong dịp vừa qua. Ấn tượng vì sự nhiệt tình của các bác
.
Ấn tượng vì lần đầu tiên được An ninh khám xe khi gửi để vào Lăng