Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
17/6/09
1.555
1.228
113
Cái lỗi quá tốc độ trong hầm của bác chủ chẳng thể nào mà nói chia buồn được! Cái hầm có đoạn ngắn, bác phóng cho cố thì có nhanh hơn thiên hạ được bao nhiêu???:3ddown:

Hạng C
19/9/14
954
1.774
93
Bác ấy đi khuya nên cao hứng test xe thôi, lúc đó chắc có ít xe.

Cái lỗi quá tốc độ trong hầm của bác chủ chẳng thể nào mà nói chia buồn được! Cái hầm có đoạn ngắn, bác phóng cho cố thì có nhanh hơn thiên hạ được bao nhiêu???:3ddown:

Hạng D
2/6/14
1.356
901
113
30
Ủa gom 1 năm vậy mới báo vậy thôi gom 30 năm luôn đi như vụ gửi tiền ngân hàng ấy <3 lúc đó đóng cho rẻ <3

Hạng B2
17/9/12
226
786
93
Dám làm dám chịu thôi. Chuyện này không nên chửi bên thi hành công vụ hay cạnh khóe gì bác chủ, nếu bị oan hay bị ép sai luật thì hãy xồn xồn lên. Em thấy bác chủ thường xuyên vô topic này ( giờ cũng đang hiện nick :D) có lẽ để đọc và cười mỉm, mà trước khi đăng ở OS chắc bác có đăng công khai ở chỗ khác nữa ( đăng nguyên không che) nên em mới có bản gốc. Hôm qua em có up cái trang 1 BB còn thông tin đầy đủ nhưng sau đó thấy bị xóa, nếu đã làm phiền và bác không vui thì bỏ qua nhé!

• Like
Reactions: dolathanh
Hạng D
2/6/14
1.356
901
113
30
Qua chuyện này cả 2 bên cần rút ra kn! Bên vi phạm thì phải biết mình sai và sửa đổi! Còn bên thi hành pháp luật phải có biện pháp nào thông bao kị thời! Chứ ai đời ngâm luôn vậy! Ít nhất là phải thông báo vi phạm cho cá nhân hoặc tổ chức biết tối thiểu là 1 tuần và tối đa là 1 tháng! Thời buổi CNTT cáp quang đầy rẫy ko lẽ chậm đến mức vậy!

Hạng B1
17/4/14
63
53
18
Mình hoàn toàn đồng ý với các bác comment bức xúc với việc cơ quan CS để cả năm mới ra cái thông báo thế này. Chắc chắn người vi phạm sẽ không thể điều chỉnh hành vi phạm luật. Dù trong luật cho phép thời hiệu xử lý vi phạm hành chính chugn chung là 1 năm, nhưng đầu. tư công nghệ thông tin rồi ngâm vi phạm của người dân thì thật vô lý.
Với một thông báo khủng khiếp thế này mình nghĩ bác chủ chỉ còn hy vộng vớt vat khi được áp dụng điểm 1b điều 24 trong Luật xử lý vi phạm hành chính với mức phạt tối đa 40Triệu đồng (vẫn thật sự lùng bùng)
Bác nên tham khảo thêm với luật sư trước nhé.
http://www.moj.gov.vn/vbpq/Lists/Vn bn php lut/View_Detail.aspx?ItemID=27806

Hạng F
7/8/14
8.544
7.353
113
58
Oh my God, hổm giờ qua hầm mấy lần không biết có lần nào bồng bột giống bác chủ hok:3dbuonngu:

• Like
Reactions: NắngSG
Hạng B2
6/11/12
454
309
63
em vừa chạy qua hầm cả chiều đi và về đều thấy bác xe tải chuyển làn trong hầm..chắc các bác ý chưa nhận được giấy lần nào

Status
Không mở trả lời sau này.