Hạng F
29/10/14
8.533
11.206
113
Biển này là biển chỉ dẫn. Tốt nhất là cứ làm theo vậy thôi.

Hạng D
11/2/11
1.305
2.372
143
www.falkentire.com
Đường này bụi lắm, ko có ai ra bắn tốc độ đâu, chạy tẹt nhé, mà đường nhiều ổ gà với công ten nơ lắm nha, chạy tốc độ bàn thờ là lên bàn thờ thật đấy...

Các chú để biển để đỡ phải đi dọn xác mấy anh thôi.

Hạng B2
4/3/18
111
44
28
Đường này bụi lắm, ko có ai ra bắn tốc độ đâu, chạy tẹt nhé, mà đường nhiều ổ gà với công ten nơ lắm nha, chạy tốc độ bàn thờ là lên bàn thờ thật đấy...

Có bắn đó bác, em nhớ 1 chỗ chưa tới ngã tư phú lợi, 1 chỗ nữa là ngay cầu suối giữa, đều là hướng Tân Vạn -> Mỹ Phước.
Nhưng họ bắn rất công khai, không có gì che khuất, 1 ông dòm máy, 1 ông cầm gậy.
Trước đây có mấy đoạn cho chạy 80 nay hạ xuống 60 hết rồi.

Hạng D
9/2/15
1.489
7.164
113
40

Mới vừa đi đường này sáng nay về
Theo em nghĩ thì nên làm theo dưới QL51, lane ngoài cùng cho 70
chạy cà rề cà rề cũng khó chịu vì đường rộng và thoáng.
Còn chuyện chết thì đường nào chả chết

Hạng B2
18/3/15
346
505
93
Gần đây mình cũng có dịp đi tuyến này mấy lần, thấy biển này 1,2 lần trên toàn tuyến, xe container thì xếp hàng che hết, gặp đường băng ngang liên tục, chạy hết tuyến này phải gần 1h30', ko thấy cảnh bắn tốc độ, cứ nghĩ phải chạy theo biển hướng dẫn chưa chắc có đường chạy (60km/h), mà nếu lỡ gặp đoạn vắng tranh thủ đua lên mà bị...bắn thì ức chế lắm. Cũng thắc mắc như chủ thớt, 1 số bác giải thích nghe...thuận tai nhưng cũng...hồi hộp lém!

Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Đã là quy định mang tính ảnh hưởng rất lớn thì buộc theo theo đúng quy định. Làm gì có kiểu gắn cho vui rồi mọi người tự hiểu. Em thì cho rằng biển này chỉ dẫn, không có hiệu lực xử phạt nếu không có biển hạn chế tốc độ (biển tròn màu đỏ) hoặc biển quy định khu dân cư.
Bác làm chuột bạch thử chạy quá giới hạn tốc độ ghi trong bảng rồi tranh cãi với CSGT thử. Sau đó chia sẻ cho anh em. :D