Tập Lái
1/6/10
6
0
0
ý của bác nghe thoáng thì thấy hay , chắc cũng bẫy được chú đầu tiên ,nó rủ nhau đeo găng tay vào thì bác còn mất luôn cái vợt muỗi . Em nghĩ chắc ta gia công cái ren ở củ gương ,khi nào chạy ta vặn vào ,khi đỗ xe ta lại tháo ra cất vào sau cốp .tình tình là tình cốp .

Tập Lái
1/6/10
6
0
0
ý của bác nghe thoáng thì thấy hay , chắc cũng bẫy được chú đầu tiên ,nó rủ nhau đeo găng tay vào thì bác còn mất luôn cái vợt muỗi . Em nghĩ chắc ta gia công cái ren ở củ gương ,khi nào chạy ta vặn vào ,khi đỗ xe ta lại tháo ra cất vào sau cốp .tình tình là tình cốp .

Hạng D
14/3/09
1.346
409
83
Phan Thiết
làm 1 cái mạch tăng áp lên khoãng 6kv (bằng điện áp mobin đánh lửa bugi) một đầu để ẩn bên trên, 1 đầu ẩn bên dưới thằng nào muốn bẻ gương phải nắm cả gương thế là... hắn văng xa 2 mét
, có đeo bao tay cũng dính chưởng. khi đậu xe thì mở điện lên, lúc ra thấy thằng nào nằm gần xe mà "phèo bọt mép" thì tóm nó giao cho CA

Tập Lái
1/6/10
6
0
0
hé hé thế thì lúc nào bác cũng phải đỗ trong rừng nhé ,nếu đỗ bên đường mà nó văng xa 2m thể nào cũng có xe đè nó chết ngắc ,lúc ấy thì bác ra tòa với cái tội cố ý gây thương tích dẫn đến hậu quả chết người ,bóc lịch nhé ,dẻo tay phết . em chờ .....

TKM confirmed
Hạng D
24/2/08
2.142
18.215
113
dễ thôi bác chỉ cần ghi dòng chữ "NGUY HIỂM !!! ĐIỆN CAO THẾ !!! CẤM ĐỤNG VÀO", trứơc giờ mấy thằng cắt dây điện bị giật chết mà có ai bị truy cứu đâu :D

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123
Các pác cứ xe đạp mà đi như em thì sợ gì mất gương chiếu hậu nhỉ ?

dcv confirmed
Hạng D
9/7/06
1.457
1.977
113
Cuối cùng không có cách nào bảo vệ gương hiệu quả hết. Chắc phải mua bảo hiểm mất cắp thôi

Hạng B1
6/1/14
99
63
28
36
chỉ cầ nhà nước ra lệnh cấm bán phụ tùng ô tô ko rõ nguồn gốc là xong...cơ mà cơ quan quản lý thị trường của mình thì sao ai cũng bít rồi :( VN quê hương tôi :(

tội các bác Bỉm, Mẹc, Lexus, Audi quá...suốt ngày lo mất con mắt :(