Hạng B2
8/2/08
473
7
16
RE: Biển số bị mờ làm sao các bác.

Các Bác ở khu vực MT-TN thì đến Đội CSPCCC đường Phan Đăng Lưu- Đà Nẵng,xưởng SX biển số của *** nằm trong khu vực này.Còn khu vưc MB,MN tôi kô rõ, các bác hỏi *** mới biết được.

Hạng D
3/3/08
2.180
36
48
48
Vương Quốc Campuchia

Trích đoạn: a_ma_nguy

Các Bác ở khu vực MT-TN thì đến Đội CSPCCC đường Phan Đăng Lưu- Đà Nẵng,xưởng SX biển số của *** nằm trong khu vực này.Còn khu vưc MB,MN tôi kô rõ, các bác hỏi *** mới biết được.
Quá hay.Thưởng bác 1ly

Hạng B2
6/9/07
114
0
0

quá hay.kể cả 500 một đôi e cũng làm . em đang muốn làm lại đây . bác nào có xưởng làm biển ở hn cho e xin địa chỉ cái . biển e vuông lắm đằng sau ng ta đâm toàn méo thui. cứ fải uốn suốt

Hạng B2
1/12/03
355
48
28
47
hóc bà tó

em đã lên hỏi trên 282 rồi! vô cùng đơn giản (nhưng không biết có đơn giản thiệt không)
bác làm 1 cái đơn (không có mẫu) trình với cơ quan chức năng là muốn đổi biển số xe vì lý do gì đó!
đóng tiền đổi 30 ngàn
đóng tiền biển số (trước sau luôn) 87000
vị chi khoảng 120 ngàn cho cả 2 biển
hết!
(nếu nhờ cò thì thêm cho mấy anh tiền cà fê 100) em đang phân vân là không biết không phải xe chính chủ thì có bị hành gì không? nên chưa làm! nếu không thì em nhờ mấy anh cò vậy! có bác nào cao kiến thì cho ý kiến với

Hạng B2
10/1/08
267
1
0
Saigon

Xin chia sẻ k/nghiệm thay biển số bị mờ,bị móp : Mang biển cũ đến " XƯỞNG SẢN XUẤT BIỂN SỐ XE" của ***,sau 5 phút có biển mới tùy ý mình(vuông hay dài do mình chọn).Giá hiện hành tháng 2/2008 là 150k/1 biển(kô có hóa đơn vì *** làm "kế họach 3".Kô nên tự ý chế lại biển số vì vi phạm luật GTDB.
Theo hãng tin Reurong (thuộc tập đoàn Reuter), sau khi có thông tin này, số lượng ACE tham gia OS 3 Miền chắc chắn sẽ tăng lên đáng kể, vì vừa được du lịch vừa có cơ hội đổi biển số dài dài xinh xinh tại xưởng sản xuất biển số xe của xxx Đà Nẵng.

Cũng theo hãng tin này, khả năng bị "oánh hội đồng" của bác a_ma_nguy là rất cao, nếu ACE OS kg thể đổi được biển số như tin đã đăng.

[8D]:D

Hạng B2
8/2/08
473
7
16

@ Bác 8 bể- lốp :Tôi xin chịu trách nhiệm đổi biển cho tất cả ai có nhu cầu,miễn là phải có biển cũ nộp lại cho ***(móp méo hay sứt mẻ đều OK,nhưng là biển do *** cấp để tránh làm giả).

Hạng B2
10/1/08
267
1
0
Saigon

@ Bác 8 bể- lốp :Tôi xin chịu trách nhiệm đổi biển cho tất cả ai có nhu cầu,miễn là phải có biển cũ nộp lại cho ***(móp méo hay sứt mẻ đều OK,nhưng là biển do *** cấp để tránh làm giả).
Xong rồi bác, em đang lăn tăn chút xíu vụ này, bây giờ là quyết tâm sẽ tham gia OS 3 Miền. Sẽ alo cho Thanh Lịch hotel đặt phòng, và nhờ bác alo cho quán nhậu nào ngoài đó, em xin được mời bác một chầu coi như tạ ơn vụ biển số... [8D]:D

Hạng B2
8/2/08
473
7
16

@ Bác 8 Bể - Lốp: Ks Thanh Lịch tệ lắm,Bác nên ở Phương Tâm-174 Bạch Đằng,"nhất cử lưỡng tiện".0511.3824288.

Hạng B2
22/1/08
103
0
16
TP Cần Thơ
www.anchau.net

Biển số nếu muốn ép méca giống 2B có được không các bác?, ý em hỏi là có gắn vào vợ 2 được không? có bị xxx làm phiền gì không ạ?

Hạng B2
9/3/08
111
0
0

Trích đoạn: littlegod

em đã lên hỏi trên 282 rồi! vô cùng đơn giản (nhưng không biết có đơn giản thiệt không)
bác làm 1 cái đơn (không có mẫu) trình với cơ quan chức năng là muốn đổi biển số xe vì lý do gì đó!
đóng tiền đổi 30 ngàn
đóng tiền biển số (trước sau luôn) 87000
vị chi khoảng 120 ngàn cho cả 2 biển
hết!
(nếu nhờ cò thì thêm cho mấy anh tiền cà fê 100) em đang phân vân là không biết không phải xe chính chủ thì có bị hành gì không? nên chưa làm! nếu không thì em nhờ mấy anh cò vậy! có bác nào cao kiến thì cho ý kiến với
Làm đơn xong có biển liền ko bác hay phải đợi.Đâu bác hy sinh trước xem sao.