Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
1/1/15
2.368
10.344
113
45
Bake Central Park
www.bake.vn
Alo bằng mắt hả bác??? Bác PM cho em số liên lạc với.

Bác PM cho mình xin số của bác với.

Em biết dự án này khá lâu rồi, với lại em cũng biết giá đất các khu xung quanh, em không có tiền mua nhà của Dự án này, nhưng dù sao vẫn rất thích vị trí và quy hoặch của Dự án :). Hôm em đi cùng các bạn cùng lớp cũ, 1 ông bạn cứ cãi giá đất khu này 40tr, em vẫn khẳng định giá đất trên 100tr/1m2. 1 bạn miền núi như em hỏi thêm em về thông tin dự án, hôm sau nó qua xem...

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: bomdien
Tập Lái
17/3/13
31
41
18
HCM
Em biết dự án này khá lâu rồi, với lại em cũng biết giá đất các khu xung quanh, em không có tiền mua nhà của Dự án này, nhưng dù sao vẫn rất thích vị trí và quy hoặch của Dự án :). Hôm em đi cùng các bạn cùng lớp cũ, 1 ông bạn cứ cãi giá đất khu này 40tr, em vẫn khẳng định giá đất trên 100tr/1m2. 1 bạn miền núi như em hỏi thêm em về thông tin dự án, hôm sau nó qua xem...
nếu có hốt thì tranh thủ bác nhé, chứ chỉ có 2 căn là 12-13tỷ thôi, phần còn lại toàn trên 20tỷ không ah. bảng giá các bác tham khảo.

Attachments

• Like
Reactions: hoangquysg
Hạng B2
26/11/10
166
577
113
Cho em hỏi gía đã bao gồm VAT chưa?, còn thương lượng được không?

Tập Lái
1/5/13
37
95
18
còn hàng ko chủ thớt, thu nhập của mình tháng cũng gần 300 chai mà sao gặp cái nhà giá này cũng khớp nhỉ, chán quá

Tập Lái
28/7/14
2
0
1
35
Hi cả nhà!

Em bên ngân hàng ACB, đối diện chổ em làm có dự án Hà Đô Vilas của công ty Hà Đô 4 trực thuộc Bộ quốc phòng. Dự án có diện tích toàn khu #7000m2, với đầy đủ tiện ích. Dự án này không mới nhưng mà ít thông tin chưa nhiều nên em liệt kê một vài đặc điểm khu này cho bác nào có nhu cầu quan tâm.

Dự án thi công và hoàn thiện đưa và sử dụng năm 2015, với đầy đủ tiện ích cao cấp, 7000m2 mà chỉ xây 17 biệt thự song lập, đơn lập, nhà liền kề. có hồ bơi, phòng Gym, sân chơi, đài phun nước nói chung là đi vào giống như là đi vào khách sạn.

Trước đây dự án này xây dựng với chủ trương là để kinh doanh cho thuê giá thuê 10$/m2/tháng, nhưng vì nếu hạch toán giá thị trường thì có vẻ phương án này không khả thi lắm nên Hà Đô quyết định thương mại hóa.

Hiện này bên này còn bán 9 căn biệt thự, Hà Đô bán cả đất + nhà + nội thất Full, giá từ 93.-120tr/m2, điện tích từ 107-280m2. căn rẻ nhất hiện tại là 12.7tỷ!!!!!! Khách hàng mua thanh toán trước 60% nhận nhà, 35% khi có thông báo thuế và 5% khi nhận sổ hồng. Hiện tại hầu hết các căn đang cho thuê, nếu mua có thể ở liền hoặc cho thuê luôn. Nếu cho thuê thì tính ra cũng cho thuê đựợc khoảng 6.5%/năm bằng lãi suất ngân hàng.

So Sánh: ---Vị Trí----MT SVH----Hẻm Nội Bộ----Hà Đô
----------------Giá:------165tr-----------110tr----------100tr
Nhìn chung thì gía cả thế này thì phù hợp với Bác nào đại gia, muốn riêng tư và yên tĩnh tuyệt đối, nói chung là cũng đáng đồng tiền bát gạo.

**** Ưu Điểm:
- Nằm ngay trung tâm Q10 đường Sư Vạn Hạnh (nối dài)
- Giao nhà full nội thất
- An ninh, yên tĩnh, BIỆT LẬP

****Nhược điểm:
- Đường SVH đoạn này xe ô tô chỉ cho đi một chiều từ 3/2 vào (mấy anh giao thông rất chăm chỉ đứng khúc này)
- Không cho trả chậm hay trả góp.
- Phí quản lý hơi cao 20.000đ/m2 (Free 2 năm đầu)

klq nhưng mà có ai vay vốn thì aloooo em nhé!:3dgoidien:0938 860 sáu chín không.

Đặc điểm của xây dựng Hà Đô em thấy hơi quê quê, không xứng tầm đẳng cấp lắm., cơ mà khúc Sư Vạn Hạnh hơi xa trung tâm, muốn hút khách du lịch nước ngoài cũng khó. Bác tham khảo thêm dự án biệt thự The Villas bên Tân Cảng xem. Em thấy khu này có môi trường sinh thái rất đẹp, gần sông mát mẻ, công viên rộng 14ha. Thiết kế thì rất đẹp, vì Vin mời hẳn đơn vị thiết kế danh tiếng nước ngoài nên đảm bảo làm nức lòng bác ngay cái nhìn đầu tiên.

Hạng D
26/12/12
1.246
11.357
113
Đặc điểm của xây dựng Hà Đô em thấy hơi quê quê, không xứng tầm đẳng cấp lắm., cơ mà khúc Sư Vạn Hạnh hơi xa trung tâm, muốn hút khách du lịch nước ngoài cũng khó. Bác tham khảo thêm dự án biệt thự The Villas bên Tân Cảng xem. Em thấy khu này có môi trường sinh thái rất đẹp, gần sông mát mẻ, công viên rộng 14ha. Thiết kế thì rất đẹp, vì Vin mời hẳn đơn vị thiết kế danh tiếng nước ngoài nên đảm bảo làm nức lòng bác ngay cái nhìn đầu tiên.

Đm miệng sale trôn trẻ, khu sư vạn hạnh mà còn xa trung tâm gì nữa vì nó là khu trung tâm cmnr.

Tập Lái
25/9/14
21
41
13
Có mấy bác lại quảng cáo VCP lạc chủ đề rồi, vào nội dung chính
Em hỏi xíu các bác có thông tin về Hà Đô Z756 đường 3/2 không. (em chỉ hóng hớt tìm hiểu chứ giấc mơ xa vời)

Full Sinopharm
25/12/09
2.706
33.342
113
nếu có hốt thì tranh thủ bác nhé, chứ chỉ có 2 căn là 12-13tỷ thôi, phần còn lại toàn trên 20tỷ không ah. bảng giá các bác tham khảo.
mềnh thích anh Hà Đô này, nhà ống cỏ gọi luôn tube house :3dcuoi:
khỏi kao kap thấp kap gì hết

Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
Đất này của nhà nước nên chưa có sổ, phải có người mua rồi sau đó bên Hà Đô mới đóng tiền sử dụng đất rồi ra sổ cho KH. thời gian có sổ 60 ngày. Giá cả có thể thương lượng chút đỉnh nữa.
vụ ra sổ có chắc ko bác, lấy gì làm tin :)

Status
Không mở trả lời sau này.