Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Còn mấy tấm anh em chụp hình trong tư thế tay che mặt sao không thấy lên báo nhỉ
hehe

Chi Hội Trưởng P.O.C
mazda689 nói:
caubasg nói:
Chắc anh nhà báo này tự vào BFC_OS save hình về và post bài đây!chả thấy gọi điện chia tiền nhuận bút ??
Chào các bác Bimmer, em chính là chủ nhân của bài báo trên, thật ra vô tình em lang thang trên OS thấy hội ta hoành tráng quá nên sẵn tiện cho cả hội lên trang luôn. Em nghĩ mấy đồng bạc nhuận bút chẵng đáng vào đâu với các bác BIM nên không dám gọi :D

Hình ảnh thì em cũng đã ghi nguồn đàng hoàng cả rồi, sẵn tiện đây xin phép các bác cho em pr luôn :)
Good ! Hôm sau bác cứ làm thế nghen , viết thêm bài BFC : những anh chàng ăn chơi nhưng vô địch Football OS , tiêu đề có thể là : Ăn chơi ko quên thể lực :D hoặc Ăn và chơi của hội Bím Sài Gòn

Hạng D
22/10/06
2.127
65
48
Houston, Texas
@ Bác Hoàng Phát dắt cả hội đi nhậu, sau đó bác nào chụp ảnh đẹp nhất thì chia chân dài đẹp nhất, bác nào nhì thì chia chân dài nhì ... cứ thế chia theo level rồi review lại :))

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
bannang.com nói:
Các bác đừng làm e phải suy nghỉ nhé .
có gì đâu mà suy nghĩ bác ơi . Anh em sẽ lobby cho bác giữ nguyên chức HT Mẹc :D . Giống như KhắcTrung chạy Grandis hội phó KIÀFC ; mà đi đâu cho xa , ông HP của BFC đang chạy Porsche nè

chiến thôi bác ơi

Hạng B2
22/5/11
328
1
18
37
cả nhà mình được lên báo kỉa , cu Tí chụp hình đẹp nhỉ kakaka

Hạng B2
23/4/08
287
10
18
Ku M3 đi du lịch ko lo đi mà leo lên đây làm gì,không sợ bà cả cắt à :))

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Lần sau là đến lượt bác sonata lên báo đấy chuẩn bị lấy tay che mặt như mấy em ở động đi nhé hehe