Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Đèn halogen lên bi xenon còn đỡ chứ thay thắng đùm bằng thắng đĩa rất khó qua đăng kiểm vì thay đổi kết cấu xe
200k, xong hết, ko có 200k thì bác ko làm gì cũng khó qua

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Đèn halogen thì có thể độ lên dễ dàng còn lên thắng đĩa không biết có dễ không nhỉ?
Mà độ làm gi bác? Muốn 2 đĩa thì kiếm xe 2 đĩa mà mua, P.S hay Ev đó. Độ vô thì giá cũng vậy thôi thậm chí mắc hơn vì mấy anh hàng bên ngoài chém dữ lâm. Cứ xe Full mà mua cho nhẹ đầu

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Em thấy chả xe nào đủ hết mọi thứ mình cần hết, bới vì là xe bán hàng loạt chứ có phải đo ni đóng giày đây. Quan trọng thích cái nào nhất thì chọn xe ưu tiên cái đó. Hạn chế đô, vì mấy anh độ chế chém dữ lâm, xe lại mất zin, hàng độ thì chỉ dùng một thời gian ngân lại thâý ko ngon bằng hàng zin. Hihi

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
lí do ko đưa về Việt Nam là giá. với giá 1,09 tỷ ở Thái thì khi về Việt ít thì cũng 1,3 tỷ. Cứ nhìn doanh số của em Everest, Pajero là tự biết phải làm gì rồi. đó là chưa kể em Trail này được đánh giá là dưới cơ 2 em kia nữa.
Em này thua PajeroSport và Everest xa lắc bác ơi.

Hạng F
7/8/17
7.495
10.207
113
SUV bi giờ mà thiếu phanh tay điện tử, cửa sổ trời thì hơi tệ.
Chiều dài cơ sở tốt cho cabin rộng. Đã ngồi thử lúc triễn lãm ở VN thì hàng ghế thứ 3 cao để chân để khá thoải mái.
Nội thất thì y chang Colo. Đối với bán tải thì đẹp, nhưng SUV thì không đẹp và cao cấp (với cái giá) lắm.

Hy vọng sớm có xe trải nghiệm thử.
Ủn có phanh điện tử à? Có cửa sổ trời đâu? Vẫn đắt hàng mà :p hay do người ta mua cái "gía trị cốt lõi" nhỉ

Tập Lái
21/8/16
13
10
3
38
Hino sẽ không về VN. Bác không để ý cách TOY xài Engine.. Toy cứ 1 công nghệ mà xài, rất hiếm khi nâng cấp. Và có một công nghệ nào mới thì TOY đợi các hãng khác xài cả 10 năm, chứng tỏ đc độ ổn định thì TOY mới trang bị.
Hino có dám so với Silverado & F150 không? 2 chiếc đó luôn được trang bị công nghệ mới nhất.. nhưng vài năm sẽ xuống nhanh và bán lại rẻ hơn. Nhưng dân Mĩ có tiền, họ sẵn sàng đổi xe mới khi xe đã cũ.
Ông này nói nhăng nói cuội gì vậy nhỉ???Không biết gì đừng nói ra người ta cười cho...!!