Theo bạn, đại lý Chevrolet nào có dịch vụ bán hàng và chăm sóc khách hàng tốt nhất tại Sài Gòn ?

• Chevrolet Sài Gòn

Bình chọn: 84 21,6%
  • Chevrolet Đông Đô Thành

Bình chọn: 65 16,7%
  • Chevrolet Phú Mỹ Hưng

Bình chọn: 67 17,2%
  • Chevrolet Trường Chinh

Bình chọn: 59 15,2%
  • Chevrolet An Thái

Bình chọn: 56 14,4%
  • Chevrolet Việt Long

Bình chọn: 68 17,5%

• Total voters
    389
  • Poll closed .
Hạng C
7/9/15
697
8.373
93
em thấy thêm 1 mục là trong bình chọn ko service nào để chevy có thêm data và cải thiện dv nếu các đại lý làm dv ko tốt , nếu để thế này khác nào bầu cử ở xứ vịt, chủ thớt dám hok ?

Hạng D
8/7/08
1.008
759
113
TP.HCM
Em đã từng làm Đông Đô thành, An Thái, Nam Thái ở BD, nói chung thằng nào cũng tệ hết sức tệ, bảo dưỡng định kỳ có cái xe cỏ không mà mất cả buổi, làm thì chậm mà giá phụ tùng thì cao, đang lăn tăn kiếm gara nào uy tín vào bảo dưỡng luôn cho rồi. Nãn toàn tập với Chevy, bán xe thì rất lẹ, còn dịch vụ hậu mãi thì tệ cực kỳ.

Hạng B2
24/2/16
136
260
63
46
Em bảo dưỡng ở Việt Long . ko biết mọi ng chê chậm chạp sao chứ cá nhân em thấy ok , dù có 1 vài điểm nhỏ phải chỉ tận tay mấy ảnh mới làm đến nơi đến chốn , hoặc cố vấn ghi ghiếu 1 đằng - kỹ thuật viên làm 1 nẻo . ( cái này là chắc do cố vấn viết chữ xấu nè ! ) . Chính vì mấy cái lặt vặt này mà mất thời gian :(
Em mà đi bảo dưỡng xe là kiểu gì em cũng chạy lên chạy xuống coi ngó mấy ảnh làm , sẵn hỏi thăm 1 vài thắc mắc . Mà có lẽ vậy nên hầu hết mấy ktv ở đó riết rồi quen mặt em , cứ mỗi lần làm xong là hỏi em còn cần làm gì nữa ko ? :D

• Like
Reactions: K.Hiep
Hạng D
19/12/08
1.717
98
48
Tp. HCM
Cái dịch vụ sau bán hàng là thứ vớ vẩn nhất của GMVN mà em đã từng bị trải nghiệm. Em thích xe của chevy nhưng dịch vụ kém cỏi tào lao sau bán hàng là thứ em phải tìm cách vượt qua khi định cưới em nào đó nhà này

Tập Lái
2/12/16
40
40
18
Dịch vụ bán và chăm sóc khách hàng chổ nào cũng ok. Nhưng khi mua xe xong rồi, dịch vụ bảo trì thì như vầy:
Chổ nào cũng bày, vẽ, chăm nước làm mát và nước rửa kính chung 1 loại là nước máy, thay nhớt luôn dư, rửa xe xơ sài cho có.
Em cũng thấy như Bác, mang xe vào hãng để vệ sinh cảm biến MAF cho yên tâm ai ngờ thấy đồng chí kỹ thuật viên lấy chai RP7 xịt phụt phụt, cản không kịp trong lòng thấy thất vọng tràn trề . Kỹ thuật viên nói với em : " Hồi giờ tụi em dùng RP7 để vệ sinh cảm biến này " . Hết biết !!!!!!!!!

Hạng B1
22/10/15
91
53
18
42
Mình mua xe và làm bảo dưỡng, bảo trì, bảo hiểm,... đều ở Chevy SG do gần nhà và Cty. Không biết các đại lý khác thế nào chứ thật sự mình không thích Chevy SG lắm: rữa xe dơ, làm ẩu, hay vẽ thay cái này cái kia và đặc biệt giá, phí cao.

Hạng D
12/9/14
1.744
969
113
43
Mình mua xe và làm bảo dưỡng, bảo trì, bảo hiểm,... đều ở Chevy SG do gần nhà và Cty. Không biết các đại lý khác thế nào chứ thật sự mình không thích Chevy SG lắm: rữa xe dơ, làm ẩu, hay vẽ thay cái này cái kia và đặc biệt giá, phí cao.
Bác vô đó có ngày banh xe

• Like
Reactions: beocon14