Theo bạn, đại lý HONDA nào có dịch vụ bán hàng và chăm sóc khách hàng tốt nhất tại Sài Gòn ?

• Total voters
    236
  • Poll closed .
Hạng B2
13/2/15
215
499
78
ở bển
Muốn so sánh thì phải qua trải nghiệm cả 3 nơi mới có cái mà so chứ?
Thường ai mua xe và bảo dưỡng ở đâu sẽ vote cho chỗ đó.
Hãng đã có bộ tiêu chuẩn chất lượng dịch vụ mà các đại lý buộc phải tuân thủ rồi, nên thường hơn nhau ở chất lượng nhân viên.
Nhân viên cũng là con người có lúc vui lúc buồn như các bác cũng thế thôi, nên trải nghiệm con người phải vài lần, chứ chỉ một lần thì chưa chính xác lắm.
Tóm lại cái bảng vote này đúng tính chất tham khảo cho vui, chẳng dùng vào việc gì được vì nó chẳng nói lên được điều gì :D

Tập Lái
7/12/16
1
1
3
Mình thấy Kim Thanh vừa chuyên nghiệp, nhân viên lại nhiệt tình, buổi trưa thấy không có nghỉ trưa mà đi hỗ trợ khách hàng lấy xe và thanh toán nữa, rất quan tâm khách nói chung là tốt tốt tốt.....................

• Like
Reactions: namphat
Hạng F
22/7/13
8.968
40.169
113
Muốn so sánh thì phải qua trải nghiệm cả 3 nơi mới có cái mà so chứ?
Thường ai mua xe và bảo dưỡng ở đâu sẽ vote cho chỗ đó.
Hãng đã có bộ tiêu chuẩn chất lượng dịch vụ mà các đại lý buộc phải tuân thủ rồi, nên thường hơn nhau ở chất lượng nhân viên.
Nhân viên cũng là con người có lúc vui lúc buồn như các bác cũng thế thôi, nên trải nghiệm con người phải vài lần, chứ chỉ một lần thì chưa chính xác lắm.
Tóm lại cái bảng vote này đúng tính chất tham khảo cho vui, chẳng dùng vào việc gì được vì nó chẳng nói lên được điều gì :D
mình mua 1 nơi, làm bảo dưỡng 4 nơi KT, PT, CH và Bình Dương!
PT ổn, CH được, KT đợi lâu, Bình Dương chán phèo. Vote PT vì đc cái gần nhà:D

Tập Lái
8/5/17
6
2
1
36
Mình có dịp đi bảo trì cùng một người bạn bên Cộng Hoà ,chỉ đứng xem xe nhưng được phục vụ chẳng khác gì khách hàng.Ấn tượng lần đầu tương đôi tốt.Mình vote cho Honda bên cộng hoà

• Like
Reactions: Hoangphucvt
Hạng B2
27/4/15
207
40
28
32
Quận 2
banggiahonda.com
Sao chưa cho đại lý Honda Ô tô Phát tiến quận 2 của bên em vào danh sách với.
Honda Ô tô Phát Tiến
Ad: 136D Mai Chí Thọ, An Phú Quận 2, TP HCM
Bình chọn đại lý – dịch vụ HONDA xuất sắc nhất 2016

Last edited by a moderator:
Lơ Xe
20/1/17
2.104
100.586
113
Sài Gòn
nkl.am
Hiện giờ chương trình đã kết thúc rồi anh nhé.

Hẹn anh vào chương trình cuối năm nay :D

Tập Lái
24/9/17
2
1
1
Sao chưa cho đại lý Honda Ô tô Phát tiến quận 2 của bên em vào danh sách với.
Honda Ô tô Phát Tiến
Ad: 136D Mai Chí Thọ, An Phú Quận 2, TP HCM
View attachment 1589200

Dịch vụ bên Honda Phát Tiến siêu tệ luôn nha, thêm vào để bị vote tệ nhất à ? Mình đã gọi trước sale tên đến coi xe, thì đến nơi thì ko thấy xuất hiện, và cũng ko có xe để coi luôn, các nv còn lại trong showroom cũng ko thèm tiếp. Mình qua Honda Kim Thanh thì được hỗ trợ và tư vấn rất nhiệt tình. Giá xe bên Kim Thanh cũng ok và có xe sớm hơn bên Phát Tiến luôn nhé. Vài lời góp ý thật lòng cho bạn.

• Like
Reactions: quyet_tam