Theo bạn, đại lý MITSUBISHI nào có dịch vụ bán hàng và chăm sóc khách hàng tốt nhất tại Sài Gòn ?

• SATSCO

Bình chọn: 4 4,3%
  • ISAMCO Bình Triệu

Bình chọn: 3 3,3%
  • ISAMCO

Bình chọn: 66 71,7%
  • A.M.C

Bình chọn: 3 3,3%
  • Phương Nguyên

Bình chọn: 16 17,4%

• Total voters
    92
  • Poll closed .
Hạng C
21/5/14
824
1.164
93
các bác cho em tham gia ngu ý 1 tí.
Em thiển nghĩ, mỗi hãng hay mỗi đại lý đều có điểm mạnh điểm yếu riêng, quan trọng là tiếp thu thế nào và cải thiện thế nào thôi.
Đọc sơ qua thấy có bác có nhận xét tốt về chỗ này nhưng lại là nơi bái bai của bác khác. Phải chăng do chất lượng phục vụ của từng nhân viên hay cố vấn trong chính 1 đại lý cũng kg đồng đều nên mới có các nhận xét khác nhau.

Hạng C
29/12/14
571
1.927
93
Xe mit thì bền rồi, chỉ sợ mấy ông thợ VN làm ẩu chạy hư giữa đường thì mệt. Đang cân nhắc có nên mua 1 chiếc ko.

Hạng D
17/12/11
1.240
1.564
133
Riêng cá nhân em từng trải nghiệm ISAMCO Bình Triệu em có ý kiến như vậy. chỉ hai chữ NHƯ SHIT.
Mình là khách mà cứ có cảm giác như lạc vào mê cung của các bác Quan Chức Nhà Nước. vô gần 2 tiếng đồng hồ mà mỗi lần xin gặp anh cố vấn ( người ốm mặt xương xương) mà tưởng xin gặp chủ tịch Hội đồng quản trị vậy. còn ra gặp máy anh thợ thì cũng tưởng toàn gặp PoKeMon. kakakka một lần và mãi mãi. Thân!
Đù em tính mua outlander ỡ Đây or Nguyên Phương
nghe hãi quá o_O

Hạng D
16/9/10
1.279
107
63
đèo Ngoạn Mục 0908640999
Xe mit thì bền rồi, chỉ sợ mấy ông thợ VN làm ẩu chạy hư giữa đường thì mệt. Đang cân nhắc có nên mua 1 chiếc ko.
Bác cứ nghĩ xấu về thợ vậy là sai rồi, xe em đem vô Isamco 139 Cô Giang vừa rồi đội ngũ từ cố vấn KT đến thọ đều ok, có một bệnh mà Gara ngoài kiểm tra không ra, anh thợ trong Isamco tìm khoảng 45 phút ra bệnh..., lamf Bảo Dưỡng xong, mấy ngày sau bên Mit có người gọi hỏi vvv..vv có ok, có phàn nàn gì không ???, rất quan tâm từ khi vào đến khi ra, đến khi về nhà.- Bác dùng câu " mấy ông thợ VN...- là xem thường mấy anh thợ là không nên nhé ( của 01 đồng , nhưng Công 01 lượng nha) nên em rất coi trọng những người thợ làm cho minh ( dù mình trả công )

• Like
Reactions: HuyMitsubishi
1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Một chuyện vui nhỏ ngày chủ nhật
Bình chọn đại lý – dịch vụ MITSUBISHI xuất sắc nhất 2016

vài hôm sau...

Bạn này ở quận 6 và cũng đã chọn PN sẳn rồi. Kỹ thuật các đại lý hiện đang nâng lên, Hy vọng các bác nói về đại lý của mình, kém thì góp ý, hài lòng nên khích lệ.

Tập Lái
18/10/18
30
6
8
40
Định hốt em xpander của Mitshubishi mà sợ vụ dịch vụ sửa chữa quá. Không biết chất lượng như thế nào, lúc trước 1 lần lầm lở mua piagio xong hối hận vì sao không mua Honda, đến giờ vẫn còn sợ.