• Total voters
    81
  • Poll closed .
Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Kính thưa tất cả các thành viên trong và ngoài OS offroad. Một năm đã qua cùng nhiều chuyến offroad nhẹ nhàng, gian khó, vui, buồn .... Trong những cuộc hành trình đó, tất cả anh em cùng đồng lòng chia sẻ, quyết tâm vượt khó để lưu lại những khoảnh khắc, kỷ niệm đáng nhớ. Những khoảnh khắc, hoạt động đó được cảm nhận và ghi lại qua nhiều hình ảnh của tất cả các chuyến offroad.
Nhằm ghi nhận và trân trọng những sẻ chia của anh em. Em xin thay mặt OS offroad lập thớt này để toàn thể các bác OS bình bầu cho gương mặt tiêu biểu của hội Offroad năm 2010. Việc bình bầu không mang tính chất thắng thua mà là một hoạt động ghi nhận mọi tình cảm của anh em dành cho tất cả các thành viên được đề cử.

Tiêu chí cho việc đề cử dựa trên mức độ tham gia các chuyến offroad trong năm qua cũng như sự chia sẻ, hỗ trợ cùng anh em trong mọi hành trình của các cá nhân có tinh thần offroad.
Thời gian bắt đầu bình chọn: Kể từ khi đăng thớt này.
Kết thúc: 12 giờ trưa ngày 10 tháng 12 năm 2010
Đối tượng được quyền bình chọn: Tất cả các thành viên OS
Người được bình chọn là người có số phiếu bầu cao nhất.
. Người được bình chọn sau khi có quyết định công nhận sẽ được đính title " Offroader" dưới ngay nick của mình.
Các thành viên được bình chọn đã được xem xét và đưa vào danh sách từ BĐH OS offroad.
Kính mời các bác bình chọn gương mặt tiêu biểu khách quan và vô tư nhé

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
Ui trời, em vote cho Hoan-lạc đầu tiên, xem lại 100%. Giật mình luôn. Tuởng mọi nguời dồn phiếu hết cho Hoan-lạc rùi chứ

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
hì hì ... em thấy ai cũng sáng giá cả, bình bầu xong đợt này tất cả các bác có tên trên phải làm buổi offline nhé... dưng mà mỗi bác phải làm 1 ngày mới đúng tinh thần Offroader ...!

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
@ juanle: Em chạy được cái tai tồ Bê đê mất nhiều lắm, chưa thu hồi vốn được bác ạ ... :D
Mà em cũng chỉ toàn xúi bậy chứ có ọp ẹp gì đâu ... ack ack :D

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
@ all: các bác vote cho bác nào thì nhớ kéo lên trên để nhấp chuột vào cho bác ấy nhé. Hình như nhiều bác chưa đánh dấu người được bình chọn thì phải.
P/S: nếu bình chọn nhầm lẫn, có thể bình chọn lại trong vòng không quá thời gian 5ph nhé.