Hạng B2
29/1/07
200
0
16
RE: Bình chọn I30 hay Nissan Tiida

Bác đã nhìn thấy em Tiida sedan bao giờ chưa, "nhìn" thấy thì bác sẽ kêu là em nó "đi, cảm giác lái" chán ngay, mặc dù hình như nó mắc hơn loại hatchback.
Tiida chỉ là dòng compact, chưa thể so với loại xe small như Civic chẳng hạn.

Về so sánh giữa Tiida và I30, bác list ra xem Tiida hơn I30 ở điểm nào và ngược lại. (đừng đưa lý do là nó mắc hơn 10k, nó là Japan thì nó phải hơn nhé :D).

Hạng B2
3/1/08
151
0
0

Cũng có lựa chọn # cho chị của bác đó là em HONDA JAZZ (Honda Fit), em này thì loanh quanh 40k$ nhưng về mọi mặt thì đều hơn Tiida bác ạ. Chiều đi làm về em chạy sau em Honda Jazz màu đỏ tươi nhìn phê quá, thấy 1 em longleg cầm lái lúc đó mún bỏ xe nhảy vô ghế phụ quá các bro àh [8D].

Hạng D
18/12/06
1.692
1.669
113

Nếu chọn tụ 42k em xin bầu cho Lancer EX . :)

Arc
Hạng B2
27/2/07
119
0
0
45
Hạ Long

Trích đoạn: toon

Cũng có lựa chọn # cho chị của bác đó là em HONDA JAZZ (Honda Fit), em này thì loanh quanh 40k$ nhưng về mọi mặt thì đều hơn Tiida bác ạ. Chiều đi làm về em chạy sau em Honda Jazz màu đỏ tươi nhìn phê quá, thấy 1 em longleg cầm lái lúc đó mún bỏ xe nhảy vô ghế phụ quá các bro àh [8D].
em thấy em Honda Fit này có vẻ hơi bé Bác nhỉ?

Hạng B2
3/1/08
151
0
0

Trích đoạn: Arc

em thấy em Honda Fit này có vẻ hơi bé Bác nhỉ?
Ghế sau 1 em cao 1.6m nặng 49 kg nằm vừa bác ạ :D

Arc
Hạng B2
27/2/07
119
0
0
45
Hạ Long

Riêng cái vụ này có vẻ hấp dẫn đấy Bác Tôn nhỉ?[8D]
Nằm được thì ok hơn đúng không Bác

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

hay thử ngó xem em Rio của Kia thế nào, mãi hôm nay mới gặp 1 em màu đen trên đường Hàng Đào,nhìn sau ngon lành phết ^^ ko biết mặt tiền và tổng thế trong thế nào? ^^

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

hay thử ngó xem em Rio của Kia thế nào, mãi hôm nay mới gặp 1 em màu đen trên đường Hàng Đào,nhìn sau ngon lành phết ^^ ko biết mặt tiền và tổng thế trong thế nào? ^^

Em này thì good idea luôn bác Min à, nhưng khổ nỗi TH không nhập em nó về nữa. Với giá 24k thì em nó cũng không có nhiều option đặc biệt lun bác à.

Arc
Hạng B2
27/2/07
119
0
0
45
Hạ Long

Hôm lâu lau rồi em cũng thấy chỗ em có 1 em RIO trông nó vuông vuông giống như Sorento hay sao ấy các Bác nhỉ?

Hạng B2
3/1/08
151
0
0

Trích đoạn: Arc

Riêng cái vụ này có vẻ hấp dẫn đấy Bác Tôn nhỉ?[8D]
Nằm được thì ok hơn đúng không Bác
Được mà, nếu leg có long quá thì ... co lên cũng good vì xe cũng đầm mà ghế cũng rất êm :D:D

* Surrounded by six standard airbags: front, front side and side curtain.
* Standard anti-lock braking system (ABS)
* “5-star” frontal-crash safety rating from NHTSA
Bình chọn I30 hay Nissan Tiida

@all: do bác ý nói tư vấn thêm các con khác cùng loại nên iem dí con này vô các bro đừng chưởi em lộn luồng nha, tội nghiệp...

Last edited by a moderator: