Hạng B2
10/3/06
116
0
0
CAMPUCHIA
RE: Bình loạn về FOCUS 1.8 MT. Giá cả và nhiên liệu

Trích đoạn: Lovecham

Hồi đó Em mua giá la 28.2k. lấy xe tháng 1/2007 . Xe sản xuất tháng 9/2006
úi thế lãi quá giờ E lấy 28000 mà bị mất ABS và 1 bong bóng bên phụ:D:D

Tập Lái
18/10/05
15
0
0

Trích đoạn: bphai80

Trích đoạn: Lovecham

Hồi đó Em mua giá la 28.2k. lấy xe tháng 1/2007 . Xe sản xuất tháng 9/2006
úi thế lãi quá giờ E lấy 28000 mà bị mất ABS và 1 bong bóng bên phụ:D:D

Bác có thể cho biết chi tiết hơn option của Focus 1.8MT không ạ? Web của bọn Ford thì thấy bị bỏ bóng khí trước bên phụ, ABS, EBD, cảnh báo lùi, CD 1 đĩa, tay nắm cửa phía trong không mạ crom. Còn gì nữa không nhỉ?
28.000 có xe ngay. 1.8AT không có mới chán chứ (thấy nhân viên Ford bảo là có nhưng toàn để lâu lắm rồi, gỉ sét hết cả :D). MT chỉ băn khoăn mỗi khoản ABS và EBD. Đau đầu ghê :mad: ...

Hạng B2
10/3/06
116
0
0
CAMPUCHIA

vâng như bác nói đó không abs, 1 bong bóng, cd 1 đĩa, không cảnh báo lùi, tay nắm của không mạ crom còn đâu vưỡn vậy. Nhưng thui bạc ợ giá em nó thế bác còn đòi j nữa :D, đc cái mình mẩy mông má em nó phởn lắm nhìn là muỗn cưỡi luôn bác ợ

Tập Lái
25/5/08
25
0
0
Tôi múc focus 1.8MT rồi

Nghe các bác bàn tán xôm quá , iem về nịnh vợ thế là múc ngay được 1 nàng focus 1.8MT mầu đồng:D:D:D, rổ giá là 28K ,tổng thiệt hại chắc 30K,
hôm nào rảnh em post ảnh cho các bác xem

Tập Lái
25/5/08
25
0
0

Em đã quyết định lấy em này rồi các bác ợ. Theo em đánh giá tổng thể thì em này ăn đứt Atis ,Vios . TOY em chỉ kiềng nể camry thôi ,Còn các loại khác thì rất bình thường. Theo ngu ý của em thì em này hợp lý về giá cả và chất lượng . em múc với giá 28K . Bác nào có ý định thì nhanh len không thuế trước bạ chuẩn bị tăng 15% đấy, khốn nạn thật .không để yên trong vòng 6 tháng cứ loạn cả lên!!

Hạng B1
20/12/07
66
0
0

em chạy Focus rồi , hồi đàu tiên em lây 2.0 . chạy cực good mà không hư lặt vặt . theo em option của focus vậy là gần như đầy đủ rồi , các bác nên múc ngay !

Hạng F
8/8/06
6.456
20.905
113
40

vâng như bác nói đó không abs, 1 bong bóng, cd 1 đĩa, không cảnh báo lùi, tay nắm của không mạ crom còn đâu vưỡn vậy. Nhưng thui bạc ợ giá em nó thế bác còn đòi j nữa :D, đc cái mình mẩy mông má em nó phởn lắm nhìn là muỗn cưỡi luôn bác ợ
Bác lấy xe chưa mà không thấy post cho anh em xem vậy?

Hạng B2
10/3/06
116
0
0
CAMPUCHIA

Đơn giản là bác đề xe lên có đèn báo ABS sáng là có abs có hình túi khi là có bong bóng thui mà còn ABS thì thường là đi luôn với EBD.
Bác chạy 1 năm rùi xăng nó ăn hết bao nhiêu vậy

Hạng B2
21/10/05
194
0
0

Mình định lấy chiếc Focus AT 1.8, sx 2006, đăng ký giữa năm 2007, xe chạy được 17K km, chủ chắc giá 25K. Giá đó mua được không vậy. Nhờ các bác tư vấn giúp nhé. Cám ơn

Hạng F
5/3/05
8.718
72.380
113
đây

đèn ABS thì chắc gì đã có bác? khổ thân em cũng có đèn, em chông mông lên kiếm một cái gì đó sở dĩ gọi là dây điện hay sensor nối với dĩa phanh nhưng không thấy hết đc, rồi tìm ống dầu phanh xem từ bình dầu nó có tuột xuống bánh luôn hay còn qua cái cục... gì đó nhưng khốn là cái ống nó khuất dưới accu nên chịu, mặc dù xe em 2.0AT theo sách là phaỉ có nhưng em phải tìm là do mấy lần chạy nhanh phanh gấp (toàn hơn 80km/h cả) không thấy có hiện tượng đc mô tả về ABS, cá biệt có 1 lần nghe tiếng lết bánh (chỉ một chút thôi) nên đâm ra không biết họ có ... quên lắp ABS không :D hay có lắp mà không có tác dụng ;)

Đơn giản là bác đề xe lên có đèn báo ABS sáng là có abs có hình túi khi là có bong bóng thui mà còn ABS thì thường là đi luôn với EBD.
Bác chạy 1 năm rùi xăng nó ăn hết bao nhiêu vậy