Tư Vấn Đầu Tư Bình loạn về phòng chọ...

Bên em đang mở bán 1 số lô đất khoảng 1000m2 giá chỉ tầm 700k/m2 nằm vị trí đắt địa ngay đối diện cổng dân sinh của KCN Becamex Bình Phước. Anh Chị nhà đầu tư muốn đầu tư phòng trọ về đây là quá tuyệt vời. Qui mô KCN 4633ha khi lấp đầy có thể thu hút hơn 340 nghìn công nhân đổ về, nhu cầu ở trọ cũng như các dịch vụ khác sẽ rất mạnh trong tương lai. A/C nhà đầu tư quan tâm để lại em 1 Chấm em ib tư vấn nhiệt tình nhé :D tks

• Like
Reactions: Liembk
bác @ktVIP giúp em với ah, dự toán đơn giản, vật liệu trung bình, xây 3 tấm rưỡi trên lô đất 80m2, trong đó có 20m2 thuộc lộ giới dự kiến 12m, đường hiện hữu 6m. Cảm ơn bác.​
Vậy a xây 60m2, 3.5 tấm, các lầu đưa ban công ra 1m, chi phí trọn gói tính luôn sân cổng tường rào phần 20m2 trong lộ giới, móng ép cọc là 1.5 tỷ, vật liệu phần thô toàn bộ hàng I, vật liệu hoàn thiện loại kinh tế.​

Hạng D
16/12/09
1.178
10.852
113
Nay phòng trọ bị mất pha. Do cb tổng của điện lực bị hư.
Bên mình thường bị mất pha. Hoặc cb của điện lực bị nhảy.
Phải gọi điện lực tới. Mà 30p mới tới. Khách than hoài.
Bác nào có bị không?

Hạng D
21/4/10
3.121
36.193
113
HCM city
Bên em đang mở bán 1 số lô đất khoảng 1000m2 giá chỉ tầm 700k/m2 nằm vị trí đắt địa ngay đối diện cổng dân sinh của KCN Becamex Bình Phước. Anh Chị nhà đầu tư muốn đầu tư phòng trọ về đây là quá tuyệt vời. Qui mô KCN 4633ha khi lấp đầy có thể thu hút hơn 340 nghìn công nhân đổ về, nhu cầu ở trọ cũng như các dịch vụ khác sẽ rất mạnh trong tương lai. A/C nhà đầu tư quan tâm để lại em 1 Chấm em ib tư vấn nhiệt tình nhé :D tks
Pm mình nhe.
Số đt để liên lạc.

Hạng B2
15/8/15
118
3.044
94
Sài Gòn
Các anh cho em xin giá tham khảo khu vực Bùi Viện với, với loại phòng 24 25m2 full nội thất mà giá 4tr5 5tr cho đến 7 8tr đều có làm em hoang mang quá :eek:

Hạng D
2/3/11
2.435
29.291
113
Cạnh tranh dữ ha, q1 giá đất mắc điếng mà 24m2 cho thuê có 4.5tr thiệt bèo nhèo quá.

Hạng B2
1/4/19
202
6.596
101
46
E rao 1 vòng web khúc cô bắc cô giang đang để 4.5 5tr full nội thất mà hoảng luôn :(
Bác nếu muốn nghiên cứu đầu tư phòng trọ thì nên bỏ thời gian đi thực tế, bác sẽ có bức tranh thật và chính xác nhất.
Đúng là hiện nay trong giai đoạn dịch hoành hành thì giá phòng trọ cho thuê đang giảm so với trước, tuy nhiên nếu khảo sát thực tế nhiều nơi bác sẽ thấy mấy vấn đề:
  1. Cái "full nội thất" là nói cho hoành tráng, bác đến trực tiếp tận mắt sẽ thấy nó full kiểu gì (nhiều chỗ chỉ là "có nội thất" cho đủ món thôi, 5 cha 3 mẹ bỏ vào, đồ cũ đồ mới lung tung).
  2. Diện tích đăng như vậy, nhưng không phải chỗ nào cũng chính xác. Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa, khác nhiều so với thực tế.
  3. Các dịch vụ đi kèm (điện, nước, internet, cáp, rác, giữ xe, ...) và an ninh trật tự, không gian bên ngoài khu trọ nữa.
Vài dòng gửi bác tham khảo.