Tư Vấn Đầu Tư Bình loạn về phòng chọ...

Tập Lái
9/7/21
24
19
3
39
phân khúc khách vp, vẫn full phòng, chủ yếu mình giảm để chia sẽ thì mọi ng vẫn ở, chứ ko ai trả phòng cả, dù gì thì SG vẫn là ng thu nhập và công ăn việc làm
Của bác khu nào nhỉ. Mình bên Q7 cũng full phòng nhưng cũng phải giảm giá để giữ họ

Tập Lái
3/1/13
27
869
78
Giờ nên giảm giá cho người trọ, vừa giữ được khách, vừa giúp đỡ họ lúc khó khăn. Miếng khi đói bằng gói khi no là lúc này.

Hạng D
26/8/05
3.937
22.860
133
Giờ nên giảm giá cho người trọ, vừa giữ được khách, vừa giúp đỡ họ lúc khó khăn. Miếng khi đói bằng gói khi no là lúc này.
A đi làm, có tự giảm lương (bị giảm khác với tự nguyện xin giảm nha) để chia sẻ với DN kg?
Nhà nước có tự giảm thuế kg?
Siêu thị có tự giảm giá hàng hóa kg?

Lấy tiền người khác làm việc thiện bao giờ cũng dễ hơn tự móc họng cả, anh ạ! Nhưng làm thế là kg nên, vì đấy là đạo đức không thật.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
16/12/09
1.178
10.834
113
A đi làm, có tự giảm lương (bị giảm khác với tùng nguyện xin giảm nha) để chia sẻ với DN kg?

Lấy tiền người khác làm việc thiện bao giờ cũng dễ hơn tự móc họng cả, anh ạ! Nhưng làm thế là kg nên, vì đấy là đạo đức không thật.
Anh hỏi khó vậy sao ảnh trả lời
Giờ cty ảnh làm giảm 50% lương là kêu gào liền

Hạng B2
25/1/15
251
2.517
93
48
Ho Chi Minh City, Vietnam
A đi làm, có tự giảm lương (bị giảm khác với tự nguyện xin giảm nha) để chia sẻ với DN kg?

Chết rồi mình tháng này giảm 50% tiền thuê nhà , họ than quá , bị hố rồi

Hạng D
9/7/12
2.268
5.489
113
Lúc nhỏ nhai đi nhai lại 'Tiếng hò sông hậu, Đời cô lựu'
Nên chừ cứ địa chủ là ác bá automatic
Lông rân mới là người đàng quàng

Hạng D
16/12/09
1.178