O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net
RE: Bình luận 2 trận cuối bảng A (1h45 16/06)

Trích đoạn: hoanbmw
hix, em dang cay bon CZ yeu' sinh ly' day bac'[&:]:(:mad::mad::mad:[:'(][:'(][:'(]thoi mai bac' shot cho em it' Oi cho em ngam' do~ them` nhe:mad: Sory vi em ko co VKey, mat; dau roi ay
Hề!Ông anh cùng coi với em,sau mấy hôm phơi áo,quyết định hôm nay nặng tay xuống cho thằng CZ,giờ chắc đang nằm thở ô-xy rồi,sợ lão ấy buồn nên ko dám gọi hỏi thăm(lão ấy 2 lần đều chết với thằng Thổ:D).
Thường những cha đánh to đều cay cú,hy vọng bác ko nằm trong số đó!:D

Tập Lái
2/6/08
30
0
6
41

hix, dẫn trước 2 trái rồi mà để Thổ lội ngược dòng ngoạn mục vậy đó :(

Thổ đã tấn công ào ạt, quyết tâm ghi bàn, xứng đáng chiếc vé thứ 2 vào TK, Séc về nước là đáng đời

Trận này có nhiều trò hài nhỉ: mỗi bên đều có 1 chú quấn băng trắng đầu, pác gôn hết 90' vẫn lãnh thẻ đỏ, ngồi ghế dự bị dính thẻ vàng, Thổ 2 lần phải thi đấu chỉ với 10 người (trong đó có 1 lần bị Séc ghi bàn, hehe... tự nhiên lúc đó thấy thương Thổ ghê, mà em đang cổ vũ cho Séc đấy)

Vào TK hok biết Thổ đá đấm ra sao đây

Hạng F
26/2/07
5.093
436
83
Xứ dừa Miền Tây

Thổ gặp Croatia còn Bồ gặp Đức .... Thực ra em nghĩ Bồ chủ động thua TS 0-2 là vừa muốn bảo toàn đội hình chính, vừa muốn lấy lòng khán giả nhà vừa muốn nhường vé đầu bảng cho Sec ( trong trường hợp Sec thắng Thổ ) để tránh gặp Đức ở tứ kết .......... Mưu sự tại nhân thành sự tại thiên ....hấp dẫn thật ![8D]
Trích đoạn: coua

hix, dẫn trước 2 trái rồi mà để Thổ lội ngược dòng ngoạn mục vậy đó :(

Thổ đã tấn công ào ạt, quyết tâm ghi bàn, xứng đáng chiếc vé thứ 2 vào TK, Séc về nước là đáng đời

Trận này có nhiều trò hài nhỉ: mỗi bên đều có 1 chú quấn băng trắng đầu, pác gôn hết 90' vẫn lãnh thẻ đỏ, ngồi ghế dự bị dính thẻ vàng, Thổ 2 lần phải thi đấu chỉ với 10 người (trong đó có 1 lần bị Séc ghi bàn, hehe... tự nhiên lúc đó thấy thương Thổ ghê, mà em đang cổ vũ cho Séc đấy)

Vào TK hok biết Thổ đá đấm ra sao đây

OSOM
13/5/08
1.317
6
38
VN

Trích đoạn: X108

Thổ gặp Croatia còn Bồ gặp Đức .... Thực ra em nghĩ Bồ chủ động thua TS 0-2 là vừa muốn bảo toàn đội hình chính, vừa muốn lấy lòng khán giả nhà vừa muốn nhường vé đầu bảng cho Sec ( trong trường hợp Sec thắng Thổ ) để tránh gặp Đức ở tứ kết .......... Mưu sự tại nhân thành sự tại thiên ....hấp dẫn thật ![8D]
BDN có thua, Czech thắng Thổ thì BDN vẫn nhất bảng mà bác, vì bằng điểm, tính đối đầu BDN thắng Czech.

Hạng C
30/12/07
519
1
0
Sai Gon

TNK wá tuyệt 15' cuối thật bùng nổ , xứng đáng cho TNK vào vòng trong

Hạng F
26/2/07
5.093
436
83
Xứ dừa Miền Tây

Ừ nhỉ . Em lộn . Tối nay nếu Đức có ăn Áo đến 3 quả cũng phải gặp Bồ dù Croatia có thua Ba lan 2 trái bác nhỉ .[8D]
Trích đoạn: CarTen

Trích đoạn: X108

BDN có thua, Czech thắng Thổ thì BDN vẫn nhất bảng mà bác, vì bằng điểm, tính đối đầu BDN thắng Czech.