Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội
RE: Bình luận trận QF2: Croatia - TNK

Trích đoạn: X108

Trọng tài là Cha Mẹ ....[8D] Ko được đâu bác ơi .:)
Tối qua ko có adapter, Laptop hết pin ko 888 với các bác được . Bác mũi dài chuẩn bị cafe nhe .[8D]

Trích đoạn: euro car

Theo các bác có thấy là HLV Balic của Croatia khiếu nại trọng tài là trước khi Thổ gỡ hòa thì đã hết giờ thi đấu rồi không? Em đã xem lại & thấy thời gian bù giờ là 1p. Thời điểm trái bóng lăn vào lưới là 31.02. Nếu đội Croatia khiếu nại lên FIFA để xem lại thời gian nếu đúng là quá giờ thì có thể hủy bàn gỡ của Thổ được không?
hehe em có 1 chầu cafe ..
Hôm qua đồng hồ của ông TT chậm mất 10s chứ không kết cụ đúng như em dự đoán ...:(:(:(
Thật buồn cho mấy ông Croatia..:(

Tập Lái
20/12/07
35
1
0
Ha Long

CRO cầm vàng còn để vàng rơi .

TNK, Các chiến binh đạo hồi, đựợc thánh ALA giúp đỡ. Liệu họ có thể thành công hơn nữa ko các bác nhỉ.???!

cn5 confirmed
Hạng C
18/3/07
973
271
63

Trích đoạn: TKool

CRO cầm vàng còn để vàng rơi .

TNK, Các chiến binh đạo hồi, đựợc thánh ALA giúp đỡ. Liệu họ có thể thành công hơn nữa ko các bác nhỉ.???!

Cũng không hẳn như vậy đâu, rõ ràng các cầu thủ TNk đã đá quyết tâm hơn Croatia nhiều! chịu khó chạy chỗ,

khi mất bóng thì ngay lập tức họ bao vây lấy cầu thủ đối phương... Trong khi các cầu thủ Croatia thì...:mad::mad:

:mad:. Nhưng phải nói HLV của TNK giỏi thật: lối đá của Croatia xuất sắc như thế nào trong trận gặp Đức vòng

ngoài đã hoàn toàn bị bắt bài trong trận này!