Hạng D
3/2/17
3.545
4.544
113
Có biết phốt của euroauto và vì sao nó không được pp bim nữa không?

Thuế nhập khẩu không biết, cbu không biết ckd không biết, npp cũng không biết, bác biết cái gì mà vẫn còn mạnh mồm đến tận đây.
Làm kinh doanh thì thằng méo nào chẳng làm trò đấy, chẳng qua nó hết thời, nó ko đủ lực thì nó bị bóc phốt. Ông nghĩ mọi việc chỉ đơn giản như 1+1= 2 ý nhỉ ;)
Cũng méo có thằng nào trốn thuế để bán rẻ cho người dùng đâu ;) tiền trốn thuế nó để đi cửa hậu, để đút vào mồm nó, chứ hay nó trốn thuế để làm từ thiện cho bimmer ?
Thôi mời b next, tranh luận thì ko nói đc câu nào ra hồn, kiến thức thì hạn hẹp còn mang mấy cái trẻ con nó cũng biết ra lòe thiên hạ

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: MI6
Hạng C
2/8/09
688
284
63
Quận 7 -HCM
Option mỗi xe mỗi vẻ bác , cái paddle shift mà mọi người ca tụng trên các. Xe thì đối với BMW nó là cả một option trong đó , bao gồm hộp số thể thao trang bị thêm bộ vi sai thông minh hơn có khả năng chuyển ngắt môment xoắn tức thì , chưa tính tới hệt thống đó phải dc set up lên cùng launch control cho vòng tua máy lúc depa lên trên 3500 vòng . Nhiều thứ lắm chứ ko phải mang nét đặc trưng tự hào từng hãng ra mà nói , như con C300 bác có touch màn hình có trợ lý ảo hay tự đi lùi 50 mét ko . Vậy xe bác C300 ít option nhể . Còn cái giá thì đó là ko thể thay đổi dc , bác có mua dc con G20 nào ko . Chưa ra kịp đã bán sạch ko còn 1 xxe . Đợt sau về sẽ rẻ hơn đó bác nên bác ráng chờ con ít option về nhé

Hạng B2
24/3/19
232
366
66
Hanoi
Cãi với cái thằng NU k có xe lẫn k biết giá xe làm gì.
EA nào bán 320i 2017 giá 1440, nghe đã thấy NU, mà tỏ ra nguy hiểm
Đây mua con 320i 2016 giá 1550 lăn bánh trước lúc EA bị bắt dc vài tháng mà nó bảo 2017 EA còn tồn tại để bán dc xe cho khách =))
Mấy thứ éo có xe, kiến thức NU mà thích lên tiếng.

Vẫn tiếp tục tỏ ra nguy hiểm bác ạ. Hài không tả được.

• Haha
Reactions: P.Huayra
Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Vẫn tiếp tục tỏ ra nguy hiểm bác ạ. Hài không tả được.
Chửi thêm tí cho nó lock nick cho vui. Thứ yếu đuối khi bị dồn vào đường cùng là nó thường k có khả năng chống trả đâu =))
Thế éo nào mà nó bảo 2017, EA còn bán 320i khi đang bị khởi tố :D

Hạng C
2/8/09
688
284
63
Quận 7 -HCM
Nc với bác chán ghê
Thuế thì xe nào chẳng phải chịu, ko thuế này thì thuế khác, chẳng qua là ít hay nhiều
Bác nghĩ nhập linh kiện về có mất thuế ko?
Và đã nói rồi. Đồng ý cho nó thuế cao hơn, và giá chỉ chênh 5-10% là cùng (vì option ít hơn c300 amg). Vậy mà option đã ít lại cao hơn 20-25% thì có chấp nhận đc ko?
Bác cứ lôi cái xe trường phái cảm giác lái và tính thực tế ra chê ít option này nọ , ko hiểu option mer hơn 330i mới chỗ nào , bác làm e sáng mắt ra cái coi bác , chứ e thấy bác càng nói càng bậy . Bác đem hãng này so với hãng kia mà ko tìm hiểu kĩ về phương châm của từng hãng thì mà nói option nhièu rẻ hơn thì mời bác mua ford ranger về chạy nha bác . Haizz e cũng muốn biết con C300 nó hơn con 330i điểm nào về option hay là đem cái cửa sổ trời ra nói chắc e cười ngất haha

Tập Lái
1/3/15
5
14
4
32
Ho Chi Minh City, Vietnam
Các bác cãi nhau làm gì, để thị trường trả lời.
Một hãng thì bán được cả ngàn chiếc mà vẫn chưa thấy hài lòng.
Một hãng bán vài chiếc cũng đã thấy vui.
Ai tôn trọng thị trường Việt Nam thì người đó thắng.

• Like
Reactions: ntvinh1503 and MI6
Hạng D
25/2/16
1.436
1.452
113
34
những ông chê đắt chắc chắn không đủ tiền sắm 330 G20 ahiii, xe nhập EU chịu thuế cao hơn nhâp asean chưa kể Mer ráp trong nước lợi thế về thuế rõ ràng nên giá xe sẽ rẻ hơn, ai thích Mer mua Mer , ai yêu Bim mua bim thôi, mà tính ra đợt này 330i quá trời option so với hồi EA nhập bán

Hạng D
3/2/17
3.545
4.544
113
Bác cứ lôi cái xe trường phái cảm giác lái và tính thực tế ra chê ít option này nọ , ko hiểu option mer hơn 330i mới chỗ nào , bác làm e sáng mắt ra cái coi bác , chứ e thấy bác càng nói càng bậy . Bác đem hãng này so với hãng kia mà ko tìm hiểu kĩ về phương châm của từng hãng thì mà nói option nhièu rẻ hơn thì mời bác mua ford ranger về chạy nha bác . Haizz e cũng muốn biết con C300 nó hơn con 330i điểm nào về option hay là đem cái cửa sổ trời ra nói chắc e cười ngất haha
Bác lôi ranger ra mà ko thấy buồn cười ah? Khi nó ko cùng phân khúc, so c300 với camry đã là ko đúng rồi
T chỉ biết tạm c300 hơn thế này
Đèn pha, cửa sổ trời, loa, cam 360
Lẫy số, đèn viền, sạc ko dây
Cơ mà toàn cái t thích ;))