Hạng B2
23/4/04
367
0
16
Vietnam
Nó dán rồi xong lại bóc ra, vì làm nổi quá dễ bị "bồ câu" soi.
Ở VIỆT NAM chiếc xe vẫn là một tài sản lớn, do vậy chơi gì thì chơi, độ gì thì độ nhưng vẫn phải tính đường trả lại xe nguyên bản bất cứ lúc nào khi chủ xe có yêu cầu. Có nghĩa là độ nhưng không được đụng chạm tới đồ zin của xe. Khó hơn nước ngoài đúng không bác???
Theo em biết, thợ độ xe ở BẮC MỸ phần đông là người Việt mình đấy! vui không các bác?

Làm mới thì khó chứ lọ mọ người Việt mình giỏi nhất thế giới. :D:D:D

Hạng C
13/2/04
742
2
18
46
Chiếc này có phải của bác không vậy bác lomo[8D]
Bác có chiếc BMW3 lun phải hông:D Nếu có thì shot vài tấm cho anh em chiêm ngưỡng nhe:p:p

Công nhận là bác shot được nhiều chiếc đẹp ghê. Nó còn có giá trị hơn mấy chiếc mình down trên mạng về nữa đó. Em ủng hộ bác 2 tay. Bác ráng shot thêm nhiều nhiều để anh em chiêm ngưỡng nha bác[8D][8D]

Hạng D
15/9/03
1.231
5
0
50
Vietnam
Hehehe ... cá nhân em thì em hơi dị ứng với cái mâm đúc của xe này ... các bác thông cảm.

Em từng thấy nó đậu gần Sunwah, nhìn thoáng cái thì hơi "dội" vì cái mâm đúc

Hạng B1
4/11/03
92
1
0
SaiGon
Con này biển 83... Anh Hai Lúa đem dán dòng chữ MPV lên 2 bên hông...chán
bmw 3 series

Bin
Hạng B2
29/3/04
300
0
0
53
Vietnam
Con BMW ở trên độ tuyệt vời!!! Đúng là dân chơi Saigòn!! Nhưng mà em không thích cái lazang đấy lắm!!!!!!!!!!!

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44
<font color="blue">Em cũng đồng ý là quả larang hơi kô đẹp thôi, có lẽ thay quả răng thưa hơn thì hay, rồi sơn màu cho củ phanh, và side skirt có lẽ có tí màu màu nữa, tem cũng đẹp phết nhưng cũng cho em xin tí màu. he he</font id="blue">

<font color="red">Nhưng xét một cách tổng thể thì tuyệt vời rồi. Cám ơn các bác đã chộp được xe rất đẹp.</font id="red">

Hạng B2
23/4/04
367
0
16
Vietnam
Vâng! rất nhiều người nói đây là mâm xe tăng chứ không phải mâm xe hơi. Nhưng chủ xe nó bảo" quan trọng là nó không giống ai, không đụng hàng" chứ nó còn một bộ 18 - 8 nan xơ cua mà nó không lắp đấy chứ.:D

Hạng C
13/2/04
742
2
18
46
Cho em hỏi nhỏ tí nhe bác lomo: "nó" này có phaỉ là bác không:p:p Nếu không thì chắc bác là bác sĩ cho các xe BMW độ phải không bác:) Bật mí tí đi để anh em còn hãnh diện & ... nhờ vả chứ he..he...:p:p:p