Hạng C
8/11/05
627
5
18
Bán đảo Đông Dương
RE: BMW 325, 2003

Trích đoạn: bigdog

BMW 325i máy khỏe lém ,xe lại nhẹ chạy bốc lém nhưng là xe MT cơ ,ở VN chỉ có xe AT thui ,bác thích chơi thì mua về ,sang LÀo mua 1 bộ hộp số MT 6 số về tống vô của BMW cùng đời chạy khiếp lém ,ga lên cứ gọi là dính người vào ghế ,bạn em mấy đứa nó thay hộp số vào đi khác hẳn ,thích lắm ,mà côn BMW nhẹ lém ,đi thành phố 0 mỏi chân đâu
à wen BMW 325i MT chạy tiết kiệm xăng lém ,em bạn em nó đi nó chia ra tầm 9 -12L /100KM ,thế là wa ổn rồi ,AT thì chịu
He đâu cần đổi chi tốn xiền, 325 bác chỉ cần chuyển qua M1-2 ..... , đạp ga = > lưng cũng dính vào ghế như dán keo zị :D:D:D

Hạng B2
17/3/05
179
11
18

Trích đoạn: Anh_Vu

Trích đoạn: chuongmed

Trích đoạn: search

BMW 325i máy khỏe lém ,xe lại nhẹ chạy bốc lém nhưng là xe MT cơ ,ở VN chỉ có xe AT thui ,bác thích chơi thì mua về ,sang LÀo mua 1 bộ hộp số MT 6 số về tống vô của BMW cùng đời chạy khiếp lém ,ga lên cứ gọi là dính người vào ghế ,bạn em mấy đứa nó thay hộp số vào đi khác hẳn ,thích lắm ,mà côn BMW nhẹ lém ,đi thành phố 0 mỏi chân đâu
à wen BMW 325i MT chạy tiết kiệm xăng lém ,em bạn em nó đi nó chia ra tầm 9 -12L /100KM ,thế là wa ổn rồi ,AT thì chịu

Chẳng hiểu bài này thì liên quan gì đến bác GT hỏi[&:][&:]
QUẢNG CÁO CHO PHỤ TÙNG XE BÊN LÀO!:D:D:D

Mình có ý kiến :
Bác Bigdog đã chia sẻ với các bác những kinh nghiệm quý , trải nghiệm thực tế của Bác và các bạn Bác ấy . Quả thực , qua thông tin của Bác ấy , mình đã có cách nhìn khác về BMW ( Hũ chìm ) . Mình chưa có BMW , nhưng mình trân trọng cái cách mà Bác Bigdog tư vấn .

Cám ơn Bigdog .
Khổ quá em có chê gì đâu, vì em chỉ thấy bác GT muốn tư vấn về giá cho con 325 bác ý hỏi. Em thấy thế vì nếu em là bác GT em cũng thấy không đúng với câu hỏi của em thôi.

Hạng C
28/1/05
781
19
18
60
Hà Nội

bên Lào thiếu gì bãi xe ,bác nào thích sang đấy mà mua ,tự tháo tự lắp vì họ 0 làm hộ mình vè rẻ wa chẳng bõ công ,em chỉ nói về tính năng của xe thui mà các bác bức xúc zây ,BMW 325i ,328i ,330i em chạy cả rồi ,MT thì thích AT thì chán chết ,có gì đâu mà dính người vào ghế ,AT 3.0=> ,xe nào chẳng giống nhau ,chạy ì bỏ xừ

Hạng C
28/2/06
587
2
18
52
tp hcm

bên Lào thiếu gì bãi xe ,bác nào thích sang đấy mà mua ,tự tháo tự lắp vì họ 0 làm hộ mình vè rẻ wa chẳng bõ công ,em chỉ nói về tính năng của xe thui mà các bác bức xúc zây ,BMW 325i ,328i ,330i em chạy cả rồi ,MT thì thích AT thì chán chết ,có gì đâu mà dính người vào ghế ,AT 3.0=> ,xe nào chẳng giống nhau ,chạy ì bỏ xừ
bác nói thế nào ấy chứ ! em thấy BMW máy rất vọt !
bác chạy BMW330i mà chê nó ì thì nếu bác chạy mer C240, 280, CAM 3.0 chắc bác chán lắm .

Hạng C
28/1/05
781
19
18
60
Hà Nội

@cuongvitinh :xe em kêu ì là xe AT ,chứ MT thì như tên lửa ,em 0 khoái chạy số tự động ,nó ì lém ,khoái MT hơn ,em chỉ bảo là 3.0=> xuống AT xe nào chạy nó cũng na ná như nhau thui mà ,đều ì ạch cả ,mất hết phong độ ,có bốc hơn nhau thì cũng chỉ tí chút thui ,chẳng đáng kể