Hạng B2
7/10/16
228
103
43
33
Thì tất cả có ở trong list đó bác. Em thấy option thì ok ( cửa hít, cốp điện, đá cốp, rèm điện, điều hoà 4 vùng.. ) đặc biệt em kết nhất cái khoá xe display key, theo em thế là ổn ko đến nỗi nào.. chỉ đang hơi lăn tăn quả máy 1.6, nếu có xe test driver thì quyết định sẽ chuẩn hơn còn option em thấy ko nghèo nàn như euro auto đâu chỉ có quả mâm hơi xấu nhưng về thay mâm ko là vấn đề.
Nếu theo hãng công bố nếu đúng là 8,7 giây thì cũng ko đến nỗi nào..
lexus es250 2019 mà còn 9,8 giây giá thì đến 2 tỷ 500 mà đầy người mua có lăn tăn gì đâu hehe

Nhờ không nhầm thì bảng thông số này chắc của đời Tống đó bác, đời từ thời Euro Auto mới nhập về em cũng có đúng 1 bản như thế này. Còn nếu vẫn y chang thông số như này thì option lại quá thiếu so với thời Euro Auto lại không có options thêm thì thật là THACO ăn dày quá. Động cơ đã 1.6l lách thuế rồi mà vẫn ăn dày thế thì haizzz.

Hạng C
2/8/09
688
284
63
Quận 7 -HCM
Led chỗ nào bác? Đèn Led của BMM chỉ có 1 đó là Adapt LED. Hồi EA nhập về có trên các xe 428 GC, 630 GC, 730,740,750, 330 LCI, 320 LCI...và ở nhiều xe khác nữa, nhiều lắm, giờ ông Thaco nhập con 520 lắp quả bi xenon vào rồi kêu là Led, lấp liếm giữa LED với Adapt LED nữa chứ, ko khéo ít hôm lại la lên là có con 750 lắp đèn lazer nữa ko chừng... Ăn dày quá nhưng lại nổ lung tung thế này thì coi thường Bimer quá đi mất. Tặng bác vài tấm hình đèn BMW Led của mấy con bmw đời cũ, bác xem xong tự so với quả ThacoLED nhé
View attachment 1829329 View attachment 1829330 View attachment 1829331

bác xem còm trên kìa, vẫn có bác nghĩ đó là quả LED xịn trên con 520 G30 Phiên bản Thaco :D
Ngủ trưa hả bác , đèn chiếu sáng led đó bác . Xenon đâu mà xenon , toàn nhìn hình mà phán ẩu ko ah , đèn 520i ko phải full led nhưng đèn chiếu sáng led đó bác . Ah quên còn vòng color ring led nữa . Led II BMW mới giờ có bóng bi bên trong bác ah .

Hạng B2
6/6/07
209
41
28
Tưởng thế nào. Bao nhiêu năm cứ tính bim mà nhìn nội thất chán quá nên đành chung thuỷ 3 đời xe mer. Nay nhìn bim mới thế này thì năm sau đổi xe em vẫn chung thuỷ với em mer khác thôi. Chắc không có số ngồi bim rồi :-(
Bác thích nội thất thì cứ Mer, chuyện cá nhân bác. Người khác họ coi trọng khả năng vận hành, cảm giác lái, dư địa phong phú cho độ đẽo... thì họ chọn BMW. Full option như Mer nhập về bán giá cao khó bác ạ.

Hạng D
5/9/04
1.236
15
38
41
Led chỗ nào bác? Đèn Led của BMM chỉ có 1 đó là Adapt LED. Hồi EA nhập về có trên các xe 428 GC, 630 GC, 730,740,750, 330 LCI, 320 LCI...và ở nhiều xe khác nữa, nhiều lắm, giờ ông Thaco nhập con 520 lắp quả bi xenon vào rồi kêu là Led, lấp liếm giữa LED với Adapt LED nữa chứ, ko khéo ít hôm lại la lên là có con 750 lắp đèn lazer nữa ko chừng... Ăn dày quá nhưng lại nổ lung tung thế này thì coi thường Bimer quá đi mất. Tặng bác vài tấm hình đèn BMW Led của mấy con bmw đời cũ, bác xem xong tự so với quả ThacoLED nhé
View attachment 1829329 View attachment 1829330 View attachment 1829331

bác xem còm trên kìa, vẫn có bác nghĩ đó là quả LED xịn trên con 520 G30 Phiên bản Thaco :D

tấm đầu tiên có cái vạch ngang xanh biếc ấy (miêu tả vậy cho dễ hiểu nhé) méo phải led, mà là laser headlight, công nghệ mới nhất của BMW. adaptive led méo có tuổi với đèn laser này

Hạng D
5/9/04
1.236
15
38
41
520 thì option vừa đủ thôi, ai thích đơn giản thì ok, thích full thì về độ, cơ bản là đi BMW thì có ai chịu chạy xe gin đâu, từ 520 đến 530, quan trọng là gout thế nào và có bao nhiêu tiền. Thích có sẵn thì cứ chọn Mer, còn thích cá nhân hóa theo ý thích và cảm giác lái chính xác thì BMW vẫn là tình yêu

Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Bác thích nội thất thì cứ Mer, chuyện cá nhân bác. Người khác họ coi trọng khả năng vận hành, cảm giác lái, dư địa phong phú cho độ đẽo... thì họ chọn BMW. Full option như Mer nhập về bán giá cao khó bác ạ.
Bmw máy 1.6 là vứt nhé. Khỏi cần quảng cáo.

Hạng B2
4/6/13
307
887
93
Ngủ trưa hả bác , đèn chiếu sáng led đó bác . Xenon đâu mà xenon , toàn nhìn hình mà phán ẩu ko ah , đèn 520i ko phải full led nhưng đèn chiếu sáng led đó bác . Ah quên còn vòng color ring led nữa . Led II BMW mới giờ có bóng bi bên trong bác ah .
Ờ thì LED :D