Hạng D
1/8/13
1.146
1.138
143
Bán xe quan trọng là máy móc thân vỏ còn nguyên zin thì mới giá trị. Bác có chịu chơi dát vàng, dát ngọc lên thì cũng vậy thôi. Khi đã độ xe thì xác định chỉ vì đam mê, vì sở thích cá nhân, sau này bán lại chắc chắn lỗ nhiều. Nếu bác chủ tiếc của, thì gỡ hết đồ chơi tiền tỉ ra, rồi bán con xe nguyên zin như lúc ban đầu. Cho đúng giá trị của nó là loanh quanh 1 tỉ.
Đồ chơi để bán lẻ sau. Chứ giờ bán 2 tỉ mấy, ng ta dư sức mua con xe đời mới đập thùng. Xe giờ dg rục rịch giảm giá thời covid nữa, với trang bị cũng gần đc như mấy món đồ chơi bác gắn vào.
Đúng là con xe này đẹp và hiếm vào thời điểm đó. Nhưng k vì thế mà bán giá trên trời như v đc. Nếu bác chủ thớt cứ kiên trì thì để đến sang năm cũng càng rớt giá mà thôi

Hạng D
21/9/10
1.937
11.007
113
Bán xe quan trọng là máy móc thân vỏ còn nguyên zin thì mới giá trị. Bác có chịu chơi dát vàng, dát ngọc lên thì cũng vậy thôi. Khi đã độ xe thì xác định chỉ vì đam mê, vì sở thích cá nhân, sau này bán lại chắc chắn lỗ nhiều. Nếu bác chủ tiếc của, thì gỡ hết đồ chơi tiền tỉ ra, rồi bán con xe nguyên zin như lúc ban đầu. Cho đúng giá trị của nó là loanh quanh 1 tỉ.
Đồ chơi để bán lẻ sau. Chứ giờ bán 2 tỉ mấy, ng ta dư sức mua con xe đời mới đập thùng. Xe giờ dg rục rịch giảm giá thời covid nữa, với trang bị cũng gần đc như mấy món đồ chơi bác gắn vào.
Đúng là con xe này đẹp và hiếm vào thời điểm đó. Nhưng k vì thế mà bán giá trên trời như v đc. Nếu bác chủ thớt cứ kiên trì thì để đến sang năm cũng càng rớt giá mà thôi
"Chỉ dành cho những người có TẦM bác nhé" chủ xe said:
Qua nhìn thui ko chạy thử với bất kì hình thức , đag tính Update lên vài món đồ linh tinh xog chắc để chạy lun ( Thắg Brembo , NBT Bự hơn , cảm biến áp suất lốp , Đèn Full Led , dán film PPF ) một khj hoàn thành xog các mục đó giá ko còn như bây giờ nữa và thậm chí khả năg trưg bày lun hjhjhjhjhj....!!!Ai thix quá alo vẫn gã nhưg giá Cao phù hợp cho ng có Tầm

Nhưng.........
anh nói đúng, ko đến 1% dân số có thể hiểu được giá trị của con xe này.
.............
..............
Tiếc rằng họ đang ngồi trong đây hic hic

• Haha
Reactions: kia carnival
Hạng B2
18/8/14
236
4.943
93
2 tỉ hay 20 tỉ tiền kiếm thì dễ, có những cái thuộc về lịch sử, hay giá trị vô hình nhiều khi cầm 200 tỉ cũng ko có mà mua
Chiếc xe này rất đúng tiêu chí của mình, chỉ mới xem qua hình thôi là thấy ưng lắm lắm rồi, giờ chỉ cần có khách đặt cọc mua mảnh đất của mình là mình bay qua hốt chiếc xe này về ngay

Ps: Đang rao bán mảnh đất 2 héc ta ở Sao Hỏa mà sao chưa thấy ai đến xem, sốt ruột ghê, haizzz

• Haha
Reactions: PKW