Hạng C
8/3/12
888
273
83
ShopAuto.Vn - TP.HCM City
Dzạ cám ơn mọi ng đã quan tâm em nó , nói thật là củg chăm em nó cực kì kỉ bộ lót sàn theo xe còn mới nguyên , sàn xe ko 1 chút bụi , da ghế còn nguyên chư nhăn hay lão hoá chổ nào !! Các bác cứ nghỉ 8năm rồi mà chỉ đc lăn bánh chưa đến 17.000km thì hỏi lên xe chạy đc bao nhju lần đâu mà mòn cái gì !! Em để giá củg tươg đối cho các bác dễ mua đc 1con xe đúg Chất củg ko nói thách làm khó nhau làm gì , xe em Cam Kết ko lỗi hay Đâm Đụg Ngậm Nước nên yên tâm , bác nào tiếc vài trăm mua nhầm ngay xe lỗi thì sẽ thấy xe Đức cực kì khó chịu ko như xe Nhật....nhửg lý do trên em chia sẽ thật sự các bác có thể đi hỏi nhửg ai đã và đi xe Đức rồi sẽ hiểu rõ hơn .

Tập Lái
22/11/10
27
41
13
Nếu con xe này của bác là con đầu tiên và bác mới đi có 17k km thì cũng coi như bác chưa biết gì về xe Đức, chứ chưa nói đến chuyện "xe Đức cực kì khó chịu" hay "Đi xe Đức rồi sẽ hiểu rõ" ... ha :))

Hạng D
13/2/09
3.368
19.221
113
Bình Dương
Dzạ cám ơn mọi ng đã quan tâm em nó , nói thật là củg chăm em nó cực kì kỉ bộ lót sàn theo xe còn mới nguyên , sàn xe ko 1 chút bụi , da ghế còn nguyên chư nhăn hay lão hoá chổ nào !! Các bác cứ nghỉ 8năm rồi mà chỉ đc lăn bánh chưa đến 17.000km thì hỏi lên xe chạy đc bao nhju lần đâu mà mòn cái gì !! Em để giá củg tươg đối cho các bác dễ mua đc 1con xe đúg Chất củg ko nói thách làm khó nhau làm gì , xe em Cam Kết ko lỗi hay Đâm Đụg Ngậm Nước nên yên tâm , bác nào tiếc vài trăm mua nhầm ngay xe lỗi thì sẽ thấy xe Đức cực kì khó chịu ko như xe Nhật....nhửg lý do trên em chia sẽ thật sự các bác có thể đi hỏi nhửg ai đã và đi xe Đức rồi sẽ hiểu rõ hơn .
Xe Đức nó có giá trị bác ơi, mấy tay chê này kia em đảm bảo chưa được sờ được cái xe Đức luôn ấy chứ, còn tay nào chê màu này màu kia không mua, bác cứ mạnh dạn bao luôn tiền đổi màu đi, thích màu nào có màu nấy, dám chơi không, cứ xạo xạo thấy chủ thớt hiền cứ dọa nhau, chứ gặp phải tay mình thì biết...

Hạng F
29/10/16
12.080
24.886
113
Pháp
Xe Đức nó có giá trị bác ơi, mấy tay chê này kia em đảm bảo chưa được sờ được cái xe Đức luôn ấy chứ, còn tay nào chê màu này màu kia không mua, bác cứ mạnh dạn bao luôn tiền đổi màu đi, thích màu nào có màu nấy, dám chơi không, cứ xạo xạo thấy chủ thớt hiền cứ dọa nhau, chứ gặp phải tay mình thì biết...
Đúng gùi, Đối với xe bình dân học vụ thì tôi từng cầm xe nhật, qua mỹ, pháp, và cuối cùng phải chấp nhận và chịu đựng xe ....Đức thôi

• Like
Reactions: MinhAnh253
Hạng D
5/6/08
1.673
5.623
113
Đồng Nai
Xin lỗi mấy tay đi chê xe này toàn dạng ếch ngồi đây giếng, xe Đức nó có đẳng cấp khỏi bàn, nhất là xe anh chủ, xe a đúng ko có chỗ chê. Mình kiếm rõng rã cả năm trời, đi từ Nam ra Bắc, thậm chí xuống tới mũi Cà Mau, lên tận Hà Giang xem xe nhưng ko ưng.

Xe đời mới? Xin lỗi mấy tay óc nho, BMW giờ đã bị Apple mua lại 1 ít cổ phần, rồi Samsung cũng mua lại ít, thậm chí có thông tin mật Vinamilk cũng đã có 5% cổ phần của BMW, thành ra nó ko còn chất như xưa nữa đâu, y như trái táo cắn dở và loè loẹt như đt Samsung vậy, bày đặt cử chỉ quơ tay qua lại, rách việc.

Cuối cùng mình tìm đc con xe cũng giống như a chủ, nhưng ko ngon bằng, chủ nó phán đúng 2,32 tỷ mới bán. Mình trả 2,3 tỷ nó nhất quyết ko bán. Dẫn nó đi cà phê, bia ôm hòng nó sẽ giảm giá, đến nước lạy nó nhưng ko đc. Cuối cùng cắn răng mà mua.