Hạng C
8/3/12
888
273
83
ShopAuto.Vn - TP.HCM City
Hãng xe
BMW
Loại xe
BMW 5 SERIES
Tỉnh / Thành
TP. Hồ Chí Minh
Quận / Huyện
Quận Thủ Đức
Số KM đã đi
17000
Năm sản xuất
2012
Địa chỉ
Thủ Đức
Biển số xe
51A-351.00
Tình Trạng Sở Hữu
Người bán đứng tên chủ xe
Số điện thoại
0908234562
Giá
2300000000
_Xe duy nhất 1đời chủ từ lúc 2012 mua mới cho đến bây giờ , xe chỉ mới lướt đc chưa đến 17.000km vẫn chưa hết Rodai . Chắc Sài Gòn còn duy nhất chiếc này còn xót lại , bảo dưỡng toàn bộ trong Hãng nên các bác ko phải lăg tăg về độ Cực Mới của em nó. Hầu như chiếc này hoàn toàn ko đi trời mưa , chủ yếu đi lanh quanh Tp shopping mua sắm ko đi xa bao giờ !!
_Xe đã vào toàn bộ đồ Chính Hãng thậm chí Body Kit củg nhập từ bên nước ngoài về ko như nhửg Body Kit của Đài Loan hiện đang trôi nổ như vài năm trở lại đây....Nếu các bác mua vẫn mún lấy lại đồ zin theo xe vẫn còn nguyên nhé.!!
* Xe đã vào 1 số đồ rất Giá Trị mới 100% như sau : Tuyệt đối xe Em ko chơi hàg Taiwan hay hàg Thanh Lý của xe khác mua về ráp vào rồi nói hàg Hiệu 100%
  • Màn hình Digital Full Led
  • Body Kit M5 Chính Hãng ( Nguyên đai nguyên kiện ko như Đ/L bây giờ)
  • Bậc thềm cửa M5 Chính Hãng
  • Chân Ga + Phanh Ốp Chrome Chính Hãng
  • Vô Lăng M5 Chính Hãng
  • Hệ Thống Pô Full Set Meisterschaft Exhaust (giá rất mắc)
  • Đuôi Đèn Hậu M5
  • Mâm Vossen 20inch + Lốp Firreli (Đã lên Sổ Đăng Kiểm 20inch ko lo Police làm khó)
  • Đuôi Gió Vorsteiner ( Rất /mắc)
  • V.v.......

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: mimingan18
Hạng C
8/3/12
888
273
83
ShopAuto.Vn - TP.HCM City
Xe 8 năm tuổi mà bác bán giá như xe mới vậy thì khi nào trôi đây,bác nên tham khảo giá lại :)
Ko có gì là tự nhiên , nó phải có lí do của nó chứ...củg là 1trái cây chổ thì trồg theo phương pháp truyền thốg Ngon-Bổ-Rẽ , chổ thì trồg theo phương pháp Organic tốt cho Sức Khoẻ bác mua loại nào ????

Hạng B2
10/2/18
445
184
63
41
Ko có gì là tự nhiên , nó phải có lí do của nó chứ...củg là 1trái cây chổ thì trồg theo phương pháp truyền thốg Ngon-Bổ-Rẽ , chổ thì trồg theo phương pháp Organic tốt cho Sức Khoẻ bác mua loại nào ????
Nhìn xe mình biết bác chủ cũng là người chăm xe cực tốt và xài đồ xịn cho xe,mình chưa bao giờ góp ý về giá bán của ae trên đây hết,chỉ muốn nói tầm tiền đó và số tuổi của xe mình nghĩ sẽ khó bán :),hy vọng bác nhanh bán được xe với giá mình mong muốn nhé