Hạng B2
11/10/09
445
273
63
34
HCM
Hàng Nga bền thật. Xe BMW bị chẻ làm 2, sắc như dao, trụ cầu bê tông không hề hấn. Ngày xưa nhà mình được cho mấy cái mâm nhôm, thìa nhôm, xoong nhôm của Nga, dùng 40 năm thấy chả hỏng...bán cho đồng nát, VN nấu chảy đúc lại 1 thành 3
Vụ đập thủy lợi của VN, xe hàng Tàu đâm phải, đập tan, xe & người không hề hấn gì...

Hạng D
30/10/13
1.257
510
113
E nghĩ xe tốt cách mấy mà không làm chủ tốc độ thì hậu quả cũng nghiêm trọng.

Hạng D
24/5/13
1.196
1.649
113
Chân cầu vượt ở Nga quá chắc chắn, nếu là ở VN thì chân cầu hư hỏng nặng, BMW bị móp ở mức vừa phải kg gây thương vong. Giờ thì em đã hiểu các bác nhà mình rút ruột công trình GTCC là để giảm trấn thương khi va chạm..
ở VN mình là sập luôn cây cầu vượt rồi, quá nhanh quá nguy hiểm.

Hạng B2
25/8/13
194
87
28
Em nhìn mấy tấm hình, không thấy có bong bóng nào hết vậy ta. Thấy một tấm vải trắng bên hông cánh cửa, nhưng nhìn kỷ thì thấy giống tấm lót trần ... Nếu như vậy có kiện được BMW vì bong bóng không tác dụng không? Các bác cho ý kiến nhé.

Hạng C
11/2/13
556
548
93
cat lai
Em nhìn mấy tấm hình, không thấy có bong bóng nào hết vậy ta. Thấy một tấm vải trắng bên hông cánh cửa, nhưng nhìn kỷ thì thấy giống tấm lót trần ... Nếu như vậy có kiện được BMW vì bong bóng không tác dụng không? Các bác cho ý kiến nhé.
Cái ghế nó ko còn hình nữa thì hỏi bong bóng làm giề. Bác khéo kiện !

Hạng B2
25/8/13
194
87
28
Cái ghế nó ko còn hình nữa thì hỏi bong bóng làm giề. Bác khéo kiện !

Biết là cái ghế không còn, nhưng nguyên tắc bong bóng phải bung ra, nếu bong bóng không bung, thì có nó để làm chi? Vậy BMW củng như xe cỏ, bỏ ra vài tỷ mua để làm đẹp àh.