Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Em hỏi chút ạ, có bác nào trên OS đang đi BMW mà lại chê GT không ạ? ông anh của em đang đi 5-series mà em bảo GT nhìn đẹp hơn mà ổng không chịu, chẳng hiểu nổi nữa =)).
GT mắc hơn sedan tầm 1 tỷ,sedan dạng thể thao còn GT thuộc tầng lớp danh nhân và gia đình. GT là loại xe thuộc phân khúc tầm trung nhưng nội thật và rộng thuộc tầm seri7... xe to và rộng hơn sedan khá nhìu,ngồi lái cảm giác cũng cao hơn nhìu so với sedan...

Hạng C
5/5/16
617
979
93
Đẹp quá.

Hỏi khí không phải chứ giữ em 6 serie GT full option này và em merc S400 bằng giá thì các bác sẽ chọn ai.
Bác nhầm tí, em GT 6 seri nnày là đối thủ của Mes GLE coup nhá! Giá 2 em về vN đều tầm 4-5ty!
Xem hình GLE coup nà
BMW 6-Series Gran Turismo sinh ra vì cảm giác lái

Hạng C
5/5/16
617
979
93
GLE phải so với X6 bác ơi...
6 GT em cá ko bao giờ quá 3t5 lăn bánh
Em 6 GT này thay thế X6 được nà.. giá công bố Mỹ là 69k, về vN tầm 4ty5 hơn là đúng rồi.

Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Em 6 GT này thay thế X6 được nà.. giá công bố Mỹ là 69k, về vN tầm 4ty5 hơn là đúng rồi.
6GT là thuộc sedan con X6 là SUV coupe 2 con hoàn toàn khác nhau. Bộ X6 nghĩ ra hay sao mà thay thế. Con 6GT này thực chất là 5GT phiên bản cũ năng cấp và đổi tên thì làm gi có giá 3t5 được. 69K là giá thị trường Mỹ,còn BMW Vn nó tự nhập từ hãng về chứ ko phải tư nhân mà bác tính x3 lên như vậy,BMW Vn nhập từ công ty mẹ và nó cắt hết option để khi đến tay người dùng giá rẻ nhất có thể....

• Like
Reactions: P.Huayra
Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
69k tại thị trường Mỹ, OK :D Nhưng xe nhập chính hãng ở VN nhập từ Đức chả có ăn nhậu gì với nhau, chưa kể 6S GT ra là để thay thế cho 528i GT đang bán chính hãng hiện tại có 3 tỉ (chưa lăn bánh, chưa tính option).
Ra mắt mẫu xe thay thế mà đẩy nó lên hơn 1 tỉ 5 thì chắc dẹp luôn cái phòng kinh doanh của BMW là vừa :D Còn bác bớt tào lao :rolleyes: Hết so sánh nó với GLE, giờ lại tới X6 cứ chăm chăm cái giá trong khi phân khúc nó chả có liên quan gì nhau. Chứ k lẽ S400L cạnh tranh với GLE Coupe ở mức giá cùng 4 tỉ hả? Có mê xe sang thì cũng nên tìm hiểu chứ nói tùm lum khác nào tự nhận mình "yếu".

• Like
Reactions: vivalazio
Hạng B2
21/10/15
207
1.282
93
33
Mỗi người mỗi khẩu vị bác ơi :D Như 5S sedan nhìn sang trọng và cân đối hơn, nhiều người k thích GT vì cái đuôi nó nhỏng lên như đít vịt :) Còn những ai mê GT rồi thì lại thấy nó quá ngầu và đẹp :D Cặp mắt của GT cũng khác so với 5S thường mà :p
Vâng, em cũng nghĩ là mỗi người mỗi ý, nhưng mỗi lần em ngồi lên xe của ổng là ổng cho dính ghế ngay, không biết là ổng ghẹo em hay là bình thường ổng chạy kiểu đó nữa, nếu cách chạy ổng như vậy thì phải chọn GT mới đúng chứ ta.

• Like
Reactions: P.Huayra