Tập Lái
28/1/16
10
3
3
31
xe chạy được hay không thì NSX biết, có phù hợp hay không thì họ tính toán và có chiến lược kinh doanh, có xu hướng rõ ràng. Mấy bác VN đã dân trí kém rồi mà còn phán xe chạy không được chạy không nổi NHƯ MỘT VỊ THẦN.

• Like
Reactions: moonriver
Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
55
SG
Đúng là nhìn vào con ngựa không thì không chuẩn rồi, mình k có dk chơi xe sang , mình chỉ đủ tiền đi công nông, mình có con công nông do ISUZU sản xuất năm 2014 máy 3.0 AT 1 cầu ,năm anh bạn cũng đua đòi theo mình mua con công nông ấy cho kinh tế nhưng chỉ còn bản 2.5, nhà bán lòe 2.5 nhưng đã thêm một ít con ngựa hơn cả 3.0 . Mình chạy xe anh ấy thì thấy nè kém xe mình xa, ( xe anh ấy cũng bản AT, 1 cầu)
Phân khúc khách hàng cho dòng S7 thì họ không lăn tăn về xăng nhiều , họ chỉ lăn tăn về độ sướng,
Đã là S,B7. Thì thường phải 5.0 trở lên mới đủ sức để nạp và để chạy
Chỉ cầm nhiều mới hiểu và cảm nhận được thôi.
Bởi vậy thế giới mới tính tiền môi trường theo phân khối để ép, chạy chậm, ít khí thải độc hại. Đồng nghĩa với việc máy dung tích như thế nào, thì xe sẽ làm việc ở chế độ đó.
Chỉ người sử dụng mua nhầm, chứ hãng sản xuất ko thể lộn được bác ạ.
Vậy nên các anh Bán hàng của Mẹc và Bim hay ví những chiếc xe phân khối 2.0 cc đổ xuống của họ, chạy ngang với Cam 2.5 nhà anh Toy!

Hạng C
20/12/07
849
882
93
35
Công nghệ Turbo mặc dù cho công suất mạnh tương đương máy 3.0 hay 3.6 nhưng có độ trễ chân ga khá rõ. Các bác máu tốc độ hay thix cảm giạc đề pa bốc thì sẽ ko đánh giá cao. Ngược lại các bác suy nghĩ nhiều về môi trường và chênh lệch thuế ở công suất máy (2.0 so với 3.0) sẽ like điều này.
thằng hãng xe thì vui đôi đường vì nó sx đủ dòng, đủ máy cho các bác chọn.

• Like
Reactions: thotran3919
24/3/10
4.364
3.876
113
Đã là S,B7. Thì thường phải 5.0 trở lên mới đủ sức để nạp và để chạy
Chỉ cầm nhiều mới hiểu và cảm nhận được thôi.
Bởi vậy thế giới mới tính tiền môi trường theo phân khối để ép, chạy chậm, ít khí thải độc hại. Đồng nghĩa với việc máy dung tích như thế nào, thì xe sẽ làm việc ở chế độ đó.
Chỉ người sử dụng mua nhầm, chứ hãng sản xuất ko thể lộn được bác ạ.
Vậy nên các anh Bán hàng của Mẹc và Bim hay ví những chiếc xe phân khối 2.0 cc đổ xuống của họ, chạy ngang với Cam 2.5 nhà anh Toy!
Anh Rà lộn ngay về xóm nhỏ nhen, bi bô ở đây làm chi để họ tưởng anh chại city kìa.
:3dcuoi:

Hạng B1
3/3/16
87
59
18
Ra dòng 2.0 này tương tự Audi Q7 mới, cảm giác thiếu công suất thế nào ấy :(