Tập Lái
20/1/07
8
0
0
RE: BMW 760 Li

m này bà chị tôi đang chạy hơn năm nay, trong SG. Hồi mới nhận về Hn cũng ngồi lên thử nhưng nói thật mình không đủ trình để nhận xét, cảm nhận gì, chỉ thấy choáng thui[8D]

Hạng C
27/8/04
573
2
18
048
otosaigon.com

Trích đoạn: ph-long

m này bà chị tôi đang chạy hơn năm nay, trong SG. Hồi mới nhận về Hn cũng ngồi lên thử nhưng nói thật mình không đủ trình để nhận xét, cảm nhận gì, chỉ thấy choáng thui[8D]
Thằng em , dạo này khỏe không . Lâu anh không thấy chú qua chơi .

Hạng C
11/2/06
589
0
16
yahoo.com

quote:

m này bà chị tôi đang chạy hơn năm nay, trong SG. Hồi mới nhận về Hn cũng ngồi lên thử nhưng nói thật mình không đủ trình để nhận xét, cảm nhận gì, chỉ thấy choáng thui

Các bác vui tính thật, cho em hỏi, trên biển số chiếc này ghi INDIVIDUAL có nghĩa là gì vậy bác

Tập Lái
20/1/07
8
0
0

Trích đoạn: fiatsiena1.6hlx

Chuột kia! Hôm trước hẹn hò kiểu gì thế? Làm cu hiển, cu Việt, cu Triết phải thế mạng đớiiii

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

có nghĩa là cá nhân.hàng thửa.không thuộc dạng population.bác thích j thì nói.bọn bán xe gắn lên cho bác.thửa riêng cho bác. that's individual

Tập Lái
17/5/06
37
0
0

bác nào thích ngắm 760Li thì qua 250 bà triệu hn chơi Bi-a, vừa chơi vừa ngắm xe. bà chủ nhà có chiếc xe này, xe độ vành đẹp lắm, các bác tha hồ ngắm.

Hạng B2
13/9/04
182
0
0
45
Hà Nội
www.otosaigon.com

có phải là chiếc 760i màu trắng (có thể là bạc) không bác. Hôm nọ em nhìn thấy một chiếc BMW đấy trên phố Cát Linh có bộ vành đẹp tuyệt....... em chỉ đi láng qua nên nhìn không được rõ lắm........bác nào chụp được thì post lên đây đê.............

Trích đoạn: Truc Bach

bác nào thích ngắm 760Li thì qua 250 bà triệu hn chơi Bi-a, vừa chơi vừa ngắm xe. bà chủ nhà có chiếc xe này, xe độ vành đẹp lắm, các bác tha hồ ngắm.
Chính xác bác ơi!Em nó màu đen,2 gương khi đậu cụp chéo lên nhìn phê lém,em nó là 760Li chính cống lun,nhìn quả vành mà em mất ngủ mấy...tiếng:DEm cũng hay chơi bi-a ở đó lém,ngay đối diện chùa Chân Tiên-phố Bà Triệu!

Hạng B1
17/5/06
57
0
0
HA NOI

Hôm nọ em đi thay lốp ở Ngọc khánh gặp em nó rồi ,nhìn phê muốn chết luôn,hình như là của bác Tuyen -Đảo Tuần Châu thì phải biển NN,mà có đúng là mâm 20 chứ không phải 19 không các bác?

Hạng B2
12/7/05
126
0
16
34

HN còn một con màu bạc bộ mâm của nó cũng đẹp lắm em chẳng nhớ nó là 7.. bao nhiêu nữa chỉ biết nó là seri 7 , đẹp hơn con ở bà triệu nhiều:D:D