12/10/07
769
234
43
Sài Gòn
Nhìn bản concept xong nhìn lại tấm hình bị chụp thấy 1 trời 1 vực, hay do chất lượng hình xấu quá chăng ???

Hạng F
2/3/14
12.226
127.975
113
Ồ con này làm cái đầu phá cách đẹp quá!

Rất đẹp.

Hạng D
8/4/11
2.474
9.008
113
Đẹp vậy mà còn chê! Khác biệt với nhóm còn lại!

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Có 1 nghịch lý e ko hiểu, ở thế giới mà smartphone có camera từ 10 chấm trở lên đã thành điều quá phổ thông.
Nhưng hầu như các hình ảnh rò rỉ sản phẩm của các công ty lớn thì đều có chất lượng rất tệ. Tệ 1 cách xúc phạm người xem.
Như vậy nó mới giống với hình ảnh rò rỉ cụ ạ, nhiều khi còn phải dùng hiệu ứng để chỉnh sang như thế. Chứ rõ quá thì cụ biết sạch trơn rồi, còn gì là hấp dẫn khi ra mắt nữa. Màu sơn cũng là một yếu tố bất ngờ nếu nó được phủ bột kim cương. hihi

3/12/14
509
302
63
36
Biên Hoà Đồng Nai
Bmw được biết đến như một hãng xe chuyên sản xuất ra những chiếc xe có "cảm giác lái" tốt nhất. Đó là đặc trưng và cũng là sự tự hào của họ cũng là điều bao nhiêu tay lái thèm muốn (em cũng vậy). Theo em hiểu cảm giác lái là tất cả những cảm giác mà ng ngồi sau tay lái cảm nhận đc khi vần vô lăng lăn banh, bao gồm ôm cua vào cua thoát cua, phản xạ từ mặt đường, độ nhạy, độ nặng nhẹ của vô lăng. ...Kể cả độ phản hồi của chân ga chân thắng dẫn đến khả năng tăng tốc hay dừng hẳn cũng tính vào cảm giác lái pk ạ? Mấy cái kia chắc là tốt nhưng cái khoản tăng tốc và max speed em thấy nó cứ yếu yếu so vs các đối thủ đồng hương thế nào ấy. Làm em mỗi lần xem thấy hụt hẫng vãi. Toàn thua ko, các bác có thấy thế ko ạ?

Hạng D
18/3/08
1.535
12.575
133
Nhìn đầu ko ra vẻ xe sang hơn 5xx, còn đuôi thì chi tiết hầm hố vặt vãnh theo kiểu KIA hay Huyndai. Nếu bản thương mại thế này thì tệ !