Hạng F
28/8/19
6.672
11.357
113
Palm Beach, Florida, US
Nếu có đủ time và money thì ủng hộ Bác chủ! Tự tay làm xe là 1 cái thú vui rất ư là ...tao nhã và lành mạnh. Có đk thì độ em nó lên luôn, linh hồn là cái máy, xác là khung gầm mà Ok thì mọi options chỉ là như game thôi! Làm mau mau post hình cho AE xem nha! Good luck!

• Like
Reactions: minhvutd82
Tập Lái
17/9/16
9
20
3
60
em cũng hóng với bác chủ , công nhận bim đời 2002 - 2005 dán vẫn đẹp quá . Hi vọng có 1 ngày được ôm vô lăng cảm nhận ... hehe
E công nhận là form của E46 đẹp vượt thời gian bác ạ! E lại ko thích form của E90...

Và khi ôm vô lăng của chiếc Bim cổ này thì e mới hiểu được cái cảm giác "lái Bim" của mọi người vẫn thường ca tụng, nó ko lẫn với bất kỳ một hãng xe nào khác dù e nó đã gần 20 tuổi!

4/9/19
37
19
0
40
E công nhận là form của E46 đẹp vượt thời gian bác ạ! E lại ko thích form của E90...

Và khi ôm vô lăng của chiếc Bim cổ này thì e mới hiểu được cái cảm giác "lái Bim" của mọi người vẫn thường ca tụng, nó ko lẫn với bất kỳ một hãng xe nào khác dù e nó đã gần 20 tuổi!
Đúng vậy Bác, khi F30 ra thì E90 có vẻ không còn nổi trội lắm, tuy nhiên form E46 thì em thấy chưa bao giờ là nhìn nó mà thấy chán cả, dù tuổi đời trôi qua hơn 15 năm rồi mà nhìn nó vẫn thấy rất đẹp.

• Like
Reactions: BaGai
Hạng B2
10/2/18
445
184
63
41
Tía mình cũng có một con e46 date 2003 mua 190tr năm ngoái ổng tự sửa chữa luôn. Công nhận làm lại ngon lành rất phê.
Chúc a chủ tìm được vợ 2 ưng cái bụng, a chủ tìm cái dòng M sport vô lăng 3 chấu cảng Sport nhìn đẹp.
View attachment 2012277
Xe có hack biển số k vậy bác :eek:

Tập Lái
22/9/13
35
4
0
Bác nghĩ vậy là thất bại r, xe nát bác đắp vô bằng tiền mua vẫn nát. Hãy mua xe tốt nhất có thể trong khả năng. Với trường hợp của bác đang dự chi ngân sách 300 cho 1 chiếc e46, yên tâm sẽ có xe cực ngon cho bác, k cần phải đụng tới con bù lon nào.
Nên tìm con 325, còn 318 thì phải xe cực ngon. Em đã từng sở hữu cả 2, chân tình khuyên bác vậy, với mua xe đừng gấp.
e cũng đang tìm kiếm 1 e, quan trọng dàn đồng chưa cấn đụng, mục mọt, máy móc về e xử được, bác biết con nào chỉ e nha

• Like
Reactions: maisau
Tập Lái
22/9/13
35
4
0
E thì lại khá kỹ tính bác à... Chẳng thà e tự dọn thì e biết là e đã làm cái gì... Hơn nữa mua xe cổ thì dọn xe là một cái thú bác à... Mình được dọn con xe đúng theo ý mình...

Còn mua thì nhất định là e mua 325i rồi để đạp cho sướng chớ!
E cùng tư tưởng với bác, thà mình làm mình tin tưởng và yên tâm, với cái thú chơi xe cũ thì nó như một đứa con tinh thần, mình chăm bẩm từng li từng tí, khi nó hoàn thành mình nhìn nó thôi đã thấy sướng, e cũng đang tìm đường nhảy hố vôi đây! Hic

Tập Lái
22/9/13
35
4
0
Sau khi nhảy hố vôi thì e đã ngộ ra được một chân lý là... "mua Bim cũ là phải kết thân với ông chủ garage...hic"

Bây giờ thì e với ông chủ garage thật là...thân thiết!
:eek::eek::eek:
ko thân thì toi chắc, e thân với mấy ông chủ gara, ông nào nghe e kím bim cũng can ngăn quyết liệt! Hic

• Like
Reactions: viet xuan