Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Chúc mừng bác tậu thêm xe, bác chuyển sang viết review được rồi
Con này gắn thêm roof rack (hay rack roof gì đó) tha hồ chở đồ đi chơi xa luôn!

Mà công nhận là mâm 1 series đẹp hơn 3 series mới ghê chứ!

Last edited by a moderator:
hdv confirmed
Hạng B2
24/2/05
253
79
28
BlueEFFICIENCY nói:
Riêng em không kết dòng này.. nhìn nó cứ rẻ tiền nàm thao ấy!!
Ráng thêm tí nữa mua F30 sang hơn nhìu :)
Vấn đề là mua vì sở thích thôi bác ạ. Em nghĩ nhà bác chủ xe to như thế kia thì KHÔNG PHẢI CỐ đâu, biết đâu trong gara có một con Bentley và 1 con series 7 nữa thì sao ạ?:D. Thế nên các hãng xe mới đa dạng hóa các dòng xe là vì thế đó bác.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
sonnguyen nói:
Xe đẹp quá, chúc mừng và welcome bác Kaz min gia nhập hộ khẩu quận Bim.
Về thắc mắc của bác, muc 1 và 3 đều có thể chỉnh đc.
Mục 3 bác vào setting/door/driver: mỗi lần bấm unlock thì xe chỉ mở cừa driver và mỗi lần bấm mở cốp cũng kg mở 4 cửa.
Mục 1 thì chỉnh ntn ạ??? Thnks bác sonnguyen
Thanks các bác đã ko chê xe e hihi

Hạng C
5/4/07
732
451
63
Sài phố
Và có 1 cái mà vợ e cũng như mọi người nhà e rất thích là Bim có chế độ hẹn giờ điều hòa sẽ tự khởi động trước, khi mình vào xe là xe đã mát => hơn đứt Mer điểm này nên vợ e giục e cộp tiền luôn.

Cái này là sao bác? F30 có chức năng này k nhi? Mừng bác có xe mới vi vu tết...

Hạng D
10/2/12
2.479
2.960
113
Villa đẹp, xe thì bình thường. Sorry vì nói lời cay đắng nhé bác chủ :D

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
@sonnguyen: gạt nút đk sang trái thì gương phải mới nghiêng khi cài số lùi, còn gạt sang phải để chỉnh thì gương nó trở lại vị trí ban đầu bác ạ @@
@sigfe: có j mà bác phải xl ạ??? Xe nào chả có khen chê ạ ^^ 7 còn bị chê nữa là ^^ e mua vì nó phù hợp với nhu cầu sử dụng thôi ạ
@dang0212: tức là bác set time cho điều hoà, vd: 11h bác vào ăn trưa ở nhà hàng, mà trời nắng, bác set 12h30: thì đúng h đấy điều hoà nó tự khởi động, bác ra mở cửa là xe mát rượi rồi ko bị cái nóng tra tấn :)

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113
@Kanz: thì bác cài số de, gạt nút chỉnh gương sang trái, bác chỉnh cho vừa tầm mắt bác, rồi bấm M và save vào 1 or 2. Lần sau cứ thế nó cụp khi bác cài số de theo mức bác chỉnh.

Hạng D
2/11/07
2.013
39
48
32
em ơi Hà Lội phố
kanz_min nói:
@sonnguyen: gạt nút đk sang trái thì gương phải mới nghiêng khi cài số lùi, còn gạt sang phải để chỉnh thì gương nó trở lại vị trí ban đầu bác ạ @@
@sigfe: có j mà bác phải xl ạ??? Xe nào chả có khen chê ạ ^^ 7 còn bị chê nữa là ^^ e mua vì nó phù hợp với nhu cầu sử dụng thôi ạ
@dang0212: tức là bác set time cho điều hoà, vd: 11h bác vào ăn trưa ở nhà hàng, mà trời nắng, bác set 12h30: thì đúng h đấy điều hoà nó tự khởi động, bác ra mở cửa là xe mát rượi rồi ko bị cái nóng tra tấn :)
em cám ơn trước nhé. e chưa về mà a đã chu đáo quá. lại còn đăng kí hộ luôn. =))) xe đẹp quá. xe này mà em đi thì chuẩnnnn:D