Hạng B2
13/3/16
133
79
28
29
Sao mà Bim cứ mỗi thiết kế cả chục năm rồi chả đổi ta. thấy nó sao sao ấy. kiểu này xách dép theo Audi với Mec mất thôi.
Thua bác, cái giá trị là cái đẹp trường tồn theo thời gian, thay đổi càng nhiều thì cÀng nhanh mất giá trị, để ý các hãng xe sang họ rất ít thay đổi mà có thay đổi thì cũng phải dựa trên cái cũ. Cụ nói xách dép cho Mer thế tôi hỏi cụ cái con Mer G nó giữ nguyên cái thiết kế mấy chục năm nay thì sao, sao vẫn nhiều người mua

Hạng D
9/1/15
2.583
3.878
113
40
Thua bác, cái giá trị là cái đẹp trường tồn theo thời gian, thay đổi càng nhiều thì cÀng nhanh mất giá trị, để ý các hãng xe sang họ rất ít thay đổi mà có thay đổi thì cũng phải dựa trên cái cũ. Cụ nói xách dép cho Mer thế tôi hỏi cụ cái con Mer G nó giữ nguyên cái thiết kế mấy chục năm nay thì sao, sao vẫn nhiều người mua
thế VN được mấy con MerG?

Hạng D
3/5/07
1.958
521
113
Đúng rồi. E mua bmw vì xe có đổi form xe cũ đi nhìn còn ok. Mer đổi 1 cái là muốn bỏ cái xe cũ

• Like
Reactions: beucd1994