Hạng B2
17/3/05
119
0
0
RE: BMW M5 ở Hà nội. Chưa có biển.

Nhìn bác lấy nick đấy biết là M5 thường rồi..thường thì Việt Nam hình như mỗi một..mà một , hai , ba đi chăng nữa vẫn là độc với mọi người

Hạng D
15/8/04
1.219
0
36

Ko bít em Rolly-Royce Phantom các bác đồn hồi trước đã có mặt tại Hà Nội chưa nhỉ [8D] Bác nào đó mà sở hữu cả 2 em này thì : đi làm RR, đi chơi với long leg M5 :D:D:D

m5
Tập Lái
2/8/05
10
0
0

ông quydo05 thì biết cái gì? ông đi xe gì? ông ngồi lái được bao nhiều cái xe xịn rồi? ko biết thì dựa cột nghe đi.

Tôi nói là theo tôi biết, sẽ có benlley sắp tới, còn mayback thì hy vọng cuối năm. Nổ cái gì?

tôi đã từng nói 750li và lexus gs300 sắp có, mà nó có rồi đấy. đíu biết thằng nào nổ.

Tập Lái
5/10/05
11
0
0

Ơ, cái bác M5 này hay nhỉ, sao lại chửi lung tung lên thế ? Bác đi xe gì kệ bác chứ đừng xóc người khác...Anh em ở đây ai đi xe gì thì cũng chả quan trọng, đang bàn M5 bác lại tranh luận cá nhân...:mad:

Tập Lái
13/10/05
2
0
0

Tôi thì chưa lái nhiều xe xịn, nhưng ngồi trong xe xịn thì nhiều, thế chú mày là lái xe àh Mợ 5..... Hay chỉ hóng hớt tin vỉa hè, tội nghiệp nhỉ:mad:

Hạng C
19/7/05
593
4
0

Thể nào mấy bác Ét Mìn cũng có ý kiến... Đồng hồ đang đếm ngược rồi...

Hạng B2
12/7/05
126
0
16
34

hình như bác M5 và bác quydo05 di hơi quá rùi !!! bình tĩnh đi các bác ơi!!!!!!!!:(

Hạng B2
14/10/04
491
3
43
tsunami

chào bác m5 bác đừng có nổ nữa bác có biết nếu nhập một chiếc maybach về thì tốn bao nhieu con số 0 ko hả bác bác có biết một năm nó chỉ sản xuất bao nhiêu chiếc ko (một năm sản xuất được 5 chiếc 56,62) muốn mua nó ko phải dễ đâu :D bác phải là một người nổi tiếng hoặc danh nhân có tầm cỡ bình thường thôi giống bill gate :D còn benlley thì hy vọng ko nhập được vì xe này bảo trì thì có nước gửi nó về UK :D và giá của nó khỏang 180.000 GP còn maybach thì bèo thui khỏang 359.000usd một em
ko biết nói có đúng ko mong các bác chỉ giáo thêm :D
em hơi khờ :D:D:D:D:D:D:D:D các bác cứ chờ mai mốt em sẽ nhập một chiếc F-16 về cho các bác lái thử:D:D:D:D:D

m5
Tập Lái
2/8/05
10
0
0

Bmwm3, tôi không có nói là tôi đi xe đó, nhưng có ngừoi khác sẽ đi xe đó.
xin phép trước, hầu như tất cả những xe xịn nhập về tôi đều đã chạy thử(kể cả cái con M5 ở trên).
Tại ông quydo05 bảo tôi nổ thì tôi nói.
Còn chuyện nhập xe, có những ngừoi thực sự vừa nhiều tiền lại vừa chơi, nếu chưa có lexus để đi thì đừng nghĩ ko ai mua benley về chạy.

tóm lại tôi chỉ mang thông tin đến góp vui, còn ko phải dân ô tô thì dừng phát biểu linh tinh.