Hạng D
24/4/06
2.450
13.555
113
TP. HCM
RE: BMW-M6 Coupe đầu tiên ở S'pore dán V-KOOL

sao cái vô lăng nó nằm ở bên phải nhể ? khó hiểu quá . Chắc chộp ở Thailand quá ( nếu ko đúng mong bác tác giả đừng nóng nhé

ở Sing chạy bên trái mà Bác, Bác cứ ra khỏi sân bay Changi nó làm một phát lên hơn 80km/h cho mà hết hồn, vì mình không quen chạy bên trái nên thấy hiu lắm:D

Hạng B2
9/6/06
161
0
0
Hà Nội

Bên Singapore thì chạy tay láy nghịch là đúng rồi, thế còn bên Thailand thì tay láy thuận hay nghịch hả các Bác.

Hạng B1
23/2/05
81
1
8
37

em đã thấy 1 chú m6 rồi ,hôm đi vào sân bay tân sơn nhất gặp một chú màu bạc chạy đằng trước hình như biển số 29 -nn.......(không nhớ rõ lắm )
nhưng nói thật ,em rất ấn tượng chiếc đó ,xe cực đẹp nhưng ấn tượng nhất là cặp lốp (siêu mỏng ,bề mặt bản lốp nhìn từ đằng sau y như lốp của xe tải ấy )
lốp ấy mà chạy thì bám đường phải biết ,nhất là khi thắng xe thì khỏi sợ trượt
đúng là có tiền thì sướng như tiên ấy ...........................:):):):)

RX9 confirmed
Hạng B2
19/7/06
169
6
18
Đồi Chè

M6 xịn đó bác không nhìn thấy ở cột lái có cần số E-gear à :):):)

Hạng B2
8/3/05
281
0
0

hix.................đẹp wa, nuốt nước bọt mà căng cả bụng ra rùi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:mad:

Hạng F
9/3/06
6.463
3.478
113
Sì Gòn

hình như em mới thấy một chiếc M6 màu đen tối qua ở đường Đồng Khởi

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

Vui thật em thấy V-kool nói là các hãng xe hơi danh tiếng đều đưa 1 lớp v-kool vào giữa lớp kính để cách nhiệt thế BMW M6 này dán thêm cho nó mát à !! hay là nó không có !! Ch8ác xe này dán xong chắc mát lắm nhể !!!:D:D:) Em đùa tí bác V-kool đùng giận em nhé