Hạng D
19/4/15
1.378
1.868
113
Tôi nghĩ là ko có vì :
1/ Anh này cũng thuộc dạng da nhiều...chắc ko cần discount để mất tg đi làm mấy cái này, chỉ là con xe mới độc lạ và đam mê nên review ...và quan trọng là rảnh nữa...
2/ BMW ( Thaco) này nó rất là cứng ngắt...1 đồng cũng ko khuyến mãi...
Cũng phải có tí nghi vấn bác ạ. Có một văn hoá trước đây hồi mới về Vn làm ở Sài Gòn em ko để ý, bây h chuyển ra ở ngoài Hn đến 80% thời gian mới nhận ra.
Văn hoá làm kinh doanh trong nam ý thức hơn về Influencer Marketing, ngày xưa là siêu xe, bây h thì có vũ trụ sờ trym mơ chuỵ đại Phương Hằng, nhiều khi bock phốt là giả, còn quảng cáo Đại Nam hay Doctor Thanh mới là thật. Bây giờ quảng cáo 1 phút trên VTV giờ vàng mấy trăm triệu, nếu mà có drama đủ hot, đóng phạt chục triệu mà cả triệu người biết thì hời quá.
Kiểu như anh Mai Nguyên với BMW có thể là kiểu quan hệ Win-win, nó có thể là chiết khấu hoặc là hợp tác giới thiệu sản phẩm, thương hiệu, vì em đoán là như audi người thường thì fixed cứng, chứ vẫn có chương trình cho người của công chúng thì phải.
Sg_Pthiet hết mịa nó 5 tiếng gùi...
Bác đấy quay clip cũng chạy ổn lắm, ko lạng lách nhưng mà chỉ sợ bọn tẻ tâu nó lại thấy đấy, rồi mang về làm vd đòi bố mẹ mua xe thì lại toang. Ngồi lên thấy xe mạnh, adrenaline lên não nhiều ko kiềm chế được lại làm racing boy thì thôi luôn.

• Haha
Reactions: Cớm Dzẹp