Hạng C
6/3/07
725
15
0
58
HN
RE: BMW seri 320i, 325i đời 2007

Trích đoạn: Hung_IMP

Xe bên Euro nhập đắt hơn bên ngòai nhiều nhỉ. Nhưng bù lại có bảo hành.

nhưng chênh lệch 15-20k$ cho 2 năm bảo hành thì đắt quá. Mí lại em thấy bảo xe nhập ko chính ngạch vẫn được bảo hành mờ.

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG

Đề nghị Bác pinnyle vui lòng viết tiếng Việt có bỏ dấu .Đây là 1 qui định chung của diễn đàn .
Bác có thể sửa lại các bài đã viết hoặc xóa ,Chúc bác vui
.
Trích đoạn: pinnyle

chao bac ! xin cho em hoi ai chao bac gia 87k du vay ? Em la nhan vien ban hang cua Euo Auto day ! Em ban cho bac 86k thoi. Neu bac mau mua co the lien he truc tiep voi em ? Cho em hoi bac o saigon hay dau vay ah ? Mong cac bac thu loi tai em luoi go tieng viet co dau qua !
Can gi bac lien he voi em so dt : 0909.505520

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG

Đơn giản bác nhấn F9 một phát thôi mà ??? Hay là Bác vào đây nhá , còn nhiều thứ để xem nữa nè http://www.otosaigon.com/forum/tt.aspx?forumid=81&p=1&tmode=1&smode=1 Cám ơn sự hợp tác của Bác Chúc Vui .:)

Hạng B1
6/8/05
78
0
6
47
Saigon

320i và 325i về đầy bên Euro Auto, trên đường Kinh Dương Vương, qua trạm thu phí 200m, bên tay phải. Mới đi coi về!
Xe chán lắm các bác ơi, chẳng có đồ chơi gì hết. Không màn hình, không Bluetooth, chỉ hơn series 3 cũ mỗi cái chìa khoá đời mới - bấm nút khởi động và dàn lạnh phía sau. Hết.
Phần đuôi thì đúng là quá xấu, trông rất low-end! Các bác cứ đi coi về rồi cùng nhau góp ý kiến!!!
Xem hình xe series 3 full options ở nước ngoài đầy đủ đồ chơi như series 5 (bluetooth, màn hình, nút điều khiển sau cần số, hộp để ly...) nhìn phát thèm. Còn xe ông Auto nhập về chẳng có gì, chán ngấy!!!

Last edited by a moderator:

Trích đoạn: vespa

320i và 325i về đầy bên Euro Auto, trên đường Kinh Dương Vương, qua trạm thu phí 200m, bên tay phải. Mới đi coi về!
Xe chán lắm các bác ơi, chẳng có đồ chơi gì hết. Không màn hình, không Bluetooth, chỉ hơn series 3 cũ mỗi cái chìa khoá đời mới - bấm nút khởi động và dàn lạnh phía sau. Hết.
Phần đuôi thì đúng là quá xấu, trông rất low-end! Các bác cứ đi coi về rồi cùng nhau góp ý kiến!!!
Xem hình xe series 3 full options ở nước ngoài đầy đủ đồ chơi như series 5 (bluetooth, màn hình, nút điều khiển sau cần số, hộp để ly...) nhìn phát thèm. Còn xe ông Auto nhập về chẳng có gì, chán ngấy!!!

vừa đắt vừa ko đủ option chẳng hiểu bác gà nào mua nhẩy....

Hạng B2
13/5/07
117
0
0
42
BMW Club

Trích đoạn: vespa

Em xin lỗi Bác trước nhé ..ko hiểu ai đã dẫn Bác xem mấy con xe đó [8|] .Những em đó là Model 2007 đó Bác ợ . Bác có để ý thấy cái ga lăng cười rất đặc trưng của em Bim mới ko ? Tay lái 3 chấu thể thao , hệ thống Run-flat tyre , đèn Xenon , Rộng hơn và dài hơn ...Bác muốn có IDrive(+ Màn hình),sun roof ,DVD hay Camera hỗ trợ lùi đều được hết . Em đặt hàng cho Bác từ màu sơn đến nội thất + option luôn . Đó chỉ là những em đặt theo tiêu chuẩn standar thôi Bác àh . Có những gì không hợp lý Bác cứ PM cho em , em sẽ giải thích cho Bác . Nếu Bác hay anh em BMW club có ghé qua xem ..hú em 1 tiếng , Em sẽ là hướng dẫn viên cho các Bác

Hạng B2
13/5/07
117
0
0
42
BMW Club

@bmw7072 :mad::mad::mad: Em ko nói seri 5 mà,Bác có biết là em seri 3 rất ít option ko ?.Bác vào xigòn nhanh nhanh đi :mad:
@hung_ng : em bổ sung Bác ợ . mấy em xe đó được đặt hàng ( theo ý thích của KH ) rồi mới lắp ráp và chuyển về VN .

Hạng B1
22/4/07
70
0
6

Nhưng bác ĐăngQuangBMW có đồng ý với mọi người là giá EuroAuto đưa ra là quá đắt ko ??????????????????????????????????

Hạng B2
13/5/07
117
0
0
42
BMW Club

Trích đoạn: pinnyle

Nhưng bác ĐăngQuangBMW có đồng ý với mọi người là giá EuroAuto đưa ra là quá đắt ko ??????????????????????????????????
[8|] Mọi người đều biết điều đó Bác ợ . Mỗi người sẽ có 1 suy nghĩ riêng .Bằng chứng là lô hàng đầu tiên đã có chủ nhân hết rồi đó . Thân !