Hạng D
13/2/09
3.363
18.848
113
Bình Dương
Thằng làm cái xe này dư tiền mà thiếu mỹ thuật. Đường nét đang mềm mại dọng cái thùng đại liên vô ??? Đôi khi cũng nên suy nghĩ là mình có nên để lại điều gì đó, sau khi cướp hết tất cả các loại giải đặc biệt về độ xấu xí và kệch cỡm.

Chắc tai nạn méo hết phần trên, tiện sửa thì làm thành mui trần luôn :D
của bác Vucal bên OF đấy... chủ đầu tư khu Eco Long Biên
Hai anh nên ra dạy thêm cho ảnh cách tiêu tiền và khiếu thẩm mỹ đi hí hí...

Hạng D
11/2/11
1.305
2.372
143
www.falkentire.com
Hóa ra xe của người lắm tiền là tự động đẹp?
Xe này nên dán thêm cái đề can trên cửa hoặc để tờ giấy trên kính ghi: "Xe của bác Vucal bên OF đấy - chủ đầu tư khu Eco Long Biên" để người khác đi ngang sẽ khen đẹp.

Hạng C
27/3/18
701
316
63
38
mua về chắc chạy vòng vòng trong sân chứ,ra đg đâu đc,mấy thèng đang kiểm đâu chấp nhận điều này :)),....:D:D:D

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Ồ de de...ồ de de, không gì tuyệt hơn là chú lamnguyen với mình hơi bị có điểm chung mà có khi cùng ngành nửa đới :D:D:D . Mình cứ thấy ai giầu có hoành tráng là mình nhận luôn. Quan điểm của mình là cứ thấy thằng sang ...là bắt quàng làm họ. Dù chỉ chơi mạng ảo nhưng " được công nhận " là làm bạn với các anh đại gia là mình vô cùng vinh hạnh. Ai chỉ cần động đến cọng lông chân " người sang " của mình là mình sủa cho nó tắt điện luôn. Nguyên tắc căn bản của ngành Barking for rent 4.0 mà.
P/s: Thôi coi như xí xóa cho nhau lâm nhé. Thật áy náy và lo lắng quá. Dù gì cũng là đồng nghiệp. Nhưng khổ nỗi thấy cái kiểu decor xe Lỡ nôn ra rồi , giờ làm sao ói tiếp đây.

Hạng D
13/2/09
3.363
18.848
113
Bình Dương
Hóa ra xe của người lắm tiền là tự động đẹp?
Xe này nên dán thêm cái đề can trên cửa hoặc để tờ giấy trên kính ghi: "Xe của bác Vucal bên OF đấy - chủ đầu tư khu Eco Long Biên" để người khác đi ngang sẽ khen đẹp.

Ồ de de...ồ de de, không gì tuyệt hơn là chú lamnguyen với mình hơi bị có điểm chung mà có khi cùng ngành nửa đới :D:D:D . Mình cứ thấy ai giầu có hoành tráng là mình nhận luôn. Quan điểm của mình là cứ thấy thằng sang ...là bắt quàng làm họ. Dù chỉ chơi mạng ảo nhưng " được công nhận " là làm bạn với các anh đại gia là mình vô cùng vinh hạnh. Ai chỉ cần động đến cọng lông chân " người sang " của mình là mình sủa cho nó tắt điện luôn. Nguyên tắc căn bản của ngành Barking for rent 4.0 mà.
P/s: Thôi coi như xí xóa cho nhau lâm nhé. Thật áy náy và lo lắng quá. Dù gì cũng là đồng nghiệp. Nhưng khổ nỗi thấy cái kiểu decor xe Lỡ nôn ra rồi , giờ làm sao ói tiếp đây.
Mình chắc chắn là hai anh có vấn đề về đọc hiểu...
Mấy anh bị cái bệnh, thuận theo ý mình thì cho là đúng là đẹp, trái với ý mình thì là sai là xấu... ôi mông muội vô cùng!

Hạng D
19/1/16
1.020
582
113
31
Người thường chỉ lo nghĩ đến cái xe che mưa che nắng, có nhiều tiền chút thì mua xe sang thương hiệu cao cấp. Người có tiền thích một chút khác biệt thì sinh ra những hãng độ theo xe như AMG, TRD, M power,... Hoặc hãng độ ngoài thể hiện cá tính.
.... Còn xe này là của dân chơi, đơn giản thế thôi. E chỉ góp ý là thay bộ mâm vỏ sẽ hợp style này hơn.

Hạng B1
27/7/14
78
141
33
Nếu bác chủ chịu chơi thì gắn thêm DÀN SÚNG MÁY trên khung nóc xe thì mới đậm chất LÍNH ...!!!