Hạng B2
19/5/12
162
64
28
má ơi , Con Genesis Này đẹp quá , Thích cái Nút Quay quay trên Hộp số... giống Con Mer , form xe đẹp quá , với đèn sau LED thiết kế quặc 2 bên hông xe nhìn quá đẹp. Mong mấy anh Hyundai Thành công Nhập em này về bán... haizz, chắc nằm lăn lộn trên xe luôn quá
lai tau tren xe thi the nao? heeheh khi em thay no e chet me chet met vi no do. thoi chung ta di mot chuyen cong du dde tim cho dc e no nhe

21/2/14
809
395
63
quan điểm cá nhân e nhìn nó lai lai sao đó, nhìn cái đầu thì giống mer cái đuôi thì hao hao giống audi. vẫn thích form cũ của e này hơn( qua hình ảnh).

• Like
Reactions: lieuquang
Hạng B2
28/3/11
415
84
28
Em thấy cái logo giống Bently hihi, nhưng công nhận đi Genesis sướng thật so với từng đó bucks hehe

Hạng C
16/7/13
967
1.130
93
thiết kế khoang lái của genesis quá đẹp, quá hiện đại và nhìn sang trọng hơn so với cách nghĩ của nhiều người về xe Hàn. Form ngoại thất thì khỏi bàn cãi đó là chất riêng của Huyndai rồi. TC bán con này dưới 2 tỏi đảm bảo cháy hàng :D

• Like
Reactions: lieuquang
Hạng C
16/7/13
967
1.130
93
Xe Huyndai ngày càng đẹp. Mỗi tội là xe Hàn nên ra đường mấy thằng đầu đất hay coi thường.
Em đi Huyndai trago 4 dò, mấy chú chạy xe Nhật ( Hino) nhìn xe em lát mắt :D :D :D